ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่รักกับคนที่ใช่ (1)

เริ่มโดย twintower, เมษายน 06, 2021, 04:54:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boypong

พระเอกเจ้าน้ำตารึเปล่าครับ น่าติดตามมากครับ

1234non

เนื้อหาการใช้คำ รายละเอียดละมุ่นมากครับ

ลุ้นว่าความรู้สึกตองจะยังไงต่อไปน้า

swbkk

โอ้โห....อ่านได้ยาวจุใจ แถมเนื้อเรื่องชวนติดตามมากๆ ทำให้สงสัยเสียแล้วว่า หวานแหววกันขนาดนี้จะไปผิดใจกันที่ตรงไหนน้าาาา  สาวเจ้าถึงไปท้องป่องกับสามีใหม่ได้ หรือประโยคที่ว่า "..รักกั้งนะคะ.."????

Nithiwit Sakfan

มาแนวรักสามเศร้ารึปล่าวครับ

jaojom

แลดูยังมีความห่วงใยกันทั้งสองคนเลยนะครับ เลิกกันด้วยสาเหตุอะไรกันแน่ครับเนี่ย

genesis001

singkanong

ติดตามครับทำไมถึงเลิกกันหนอดูเหมือนจะรักมาก

swss2511

รักที่ไม่สมหวังเจ็บกันทั้งคู่

jingjing199212

synivorn

สงสัยว่า ใครจะเป็น 'คนที่รัก'  จะใช่ 'ตอง' หรือเปล่า น่าจะต้องอีกหลายบท ถึงจะพอเดาได้
ส่วน 'คนที่ใช่' คงต้องติดตามต่อไปก่อน 
ขอบคุณครับที่สละเวลาสร้างสรรผลงานเพื่อแฟนๆ

sunnies

รักกันมากแล้วทำไมตองไปแต่งกับคนอื่น

tip251226

Birdza

kjui2519

ต่างคน ต่างมีเยื่อใย ลำบากใจทั้งคู่

TTTjus

ขอบคุณครับเดินเครื่องกระชับฉับไวเช่นเดิม เรื่องนี้มาแนวผูกให้ย้อนอดีต ปมหัวใจที่มีจุดผิดหวังแรงๆให้เอาใจช่วยตัวเอกตลอด น่าติดตามมากครับ