ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่รักกับคนที่ใช่ (2)

เริ่มโดย twintower, เมษายน 13, 2021, 05:33:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rstyx

ไข่มุกนี้ร้อนแรงจริง คงกะจับกั้งแน่ๆ

Themis

รวมหมดทุกคนแน่นอน​ กั้งเองก็ต้ิงมีทีเด็ดๆ

than.ya

ขนาดรู้สึกผิดก็จัดสะติดใจเลย  ::Cheeky:: ::Cheeky::

Prince Ma

น้องไข่มุกรุกหนักเลย กั้งจะรับไหวหรือเปล่านะ

myfino262903

ใช่แล้วครับบางครั้ง รสสวาทเพียงนิดก้อทำให้เรารู้สึกปลอดโปรงได้เหมือนกัน ปลดปล่อยออกมาเพื่อจะได้คิดอะไรได้อีกแยะครับ

xonly-402

คนหล่อ รวย เก่ง มีแต่สาวๆปลื้ม ควรจะเต็มที่กับชีวิตนะ

นิด หน่อย

ieaky

ตองคือคนที่รัก ส่วนไข่มุกคือคนที่ใช่ รึปล่าว แต่เหมือนเนื้อเรื่องยัดเดินไม่สุด อาจจะไม่ใช่ทั้งคู่

blackjack

Poohngern1

piga1979

cuzto

::Glad:: ได้ถึงสองคน สุดยอดจริงๆเลยนายกั้ง

polka2012

ผมอ่านตอนแรกเข้าใจว่าจะกลับมาหาตองแต่ไปๆมาๆได้กับไข่มุกซะงั้นเรื่องราวซับซ้อนดีครับมีหักมุมคาดเดายาก..... ::WooWoo::

miikaell

ไข่มุกรอนแรงมาก กั​งห้ามใจไม่อยุ่

masterevans

โหตอง ขนาดท้องอยู่ยังนึกถึงความหลังตอนมีอะไรกับกั้งเลยเหรอครับเนี่ย

แหม่ แต่ชอบคาแรคเตอร์ไข่มุกจังเลยครับ ชัดเจนดีกับประโยคว่า เรื่องแบบนี้ถ้าเราไม่พูดก็ไม่มีใครรู้