ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่รักกับคนที่ใช่ (2)

เริ่มโดย twintower, เมษายน 13, 2021, 05:33:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only1A

ไข่มุกไปก่อน
ระหว่างที่ยังไม่ลืมตอง

Monkung999

Eldy CR

นอนเฉยๆแบบนี้พี่ไม่ต้องน้องขึ้นให้เอง อิอิ ฟินมาก

tottwo

แบบนี้ไม่ต้องมีแฟนใหม่ก็ได้กั้ง

twinstower

ไข่มุกมาคอยแก้เหงาให้กั้ง กั้งก็ปฏิเสธไม่ลงจริงๆนะครับ

audy11

เพราะอะไรตองถึงทิ้งอนาคตดีๆไปละ​... ไข่มุกฉลาดรู้จักใช้โอกาศเท่าที่มี   กั้งมีพร้อมขนาดนั้น​แค่ลองหาอะไรใหม่ๆให้กับตัวเองดีกว่า

wiseman

มีอะไรที่ลึกลับระหว่างทางแน่ๆ

Heavent01

พลาดไปด้วยความเต็มใจของทั้งสองฝายถือว่าชนะทั้งคู่

The Naive

เดี๋ยวท่าทางจะต้องได้มิวอีกคนแน่

cavagna

phanphat

อา ม่อน

ขอบคุณมากครับ ทำไมกั้งกับตองถึงไปด้วยกันไม่ได้ อยากรู้จังเลย แต่ไข่มุกก็ใช้ได้นะครับ

Annop Peungchuer

adas

ใครจะเป็นคนที่ใช่ของกั้ง กันละเนี่ย

ipichai

มีทั้งตองทั้งไข่มุกช่วยขนาดนี้ ต้องหายเศร้าแน่นอน