ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 7 ยุทธการปราบมาร

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 21, 2021, 09:42:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

แผนล่อให้เสือออกลายมันเปลืองตัวไปไหมน้อเจ๊เเหวว
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

alex6969

ต้องจัดไอ้พีทที่ทำกับโบนัสมันวอนจริงๆ

live20

aekkung

ยังงงกับแผนยุทธการปราบมารอะไรอยู่มันจะได้จริงเหรอ

minky way

ปกป้องมีผู้ช่วยเยอะ ก็นะคนซื่อสัตย์ คนดีแต่ก็พลาดไปกะมารก็แบบนี้ ส่วนพีทนี่ย่าจะเข้าประเภทปากว่ามือถึงนะ โบนัสก็คงพลาดแล้วเพราะมัวแต่หึงและประชดปกป้อง จนเจอความดีและซื่อเข้าเลยเสียใจมาก...

เอเค

drblackjack

ยังงงว่าโบนัสเสร็จพีทยัง สต่พี่แหววนี่จะเสร็จมันเหรอเนี่ย สงสัยมีซ้อนแผน
รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

namchar

rewind99

Long Sakorn

คนที่เลวแบบนี้ จะได้รับผลกรรมบ้างไหมเนี่ย 

sunnies

thing

ไอ้พีทก็ร้าย นายป้องก็ซื่อเกิน

grabungza

แผนอะไรเนี่ยเดาไม่ถูก ยังไงขอให้ไอ้พีทโดนกระทืบหนักๆหน่อย แย่งแฟนเค้ามั่วไปหมด

spyderco

พี่แหววมีแผนจัดการไอ้พีท ให้เสียฟอร์มเลยแน่ๆ

Nuum123