ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 7 ยุทธการปราบมาร

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 21, 2021, 09:42:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongjun

งานนี้ต้องมีบทบู้ แน่ ๆ มีให้ลุ้นอีกแล้ว

Hungry

โบนัสรอดเป็นโอเค แต่ไอ้พีทนี่มันต้องโดนบ้างแล้ว

1819

โบนัส ไหนบอกยังไม่ยุ่งกับไอ้พีทแล้วจะยังไปตามมันนัดทำไมอีกง่ะ แถมโดนกอดโดนไซค์อีก    คงจะโดนเด็ดขาดฉึกๆไปหลายที่แล้วแน่ๆ     ส่วนพี่แหวว  ถ้าเอาตามผมคิดนี่คงเป็นแผนแน่ๆ แต่ๆ ไรท์ หักมุมตลอดเดายากแฮะ
ปล.
ภาวนาขอแรง ให้คนอ่านมาเมนต์เกิน300เมนต์ไวๆ อยากอ่านทุกวัน  ส่วนไรท์ ห้ามป่วย ห้ามพัก ห้ามโดนกักตัว 14 ที่รพ.สนามให้อยู่รอดปลอดเชื้อ ครับ

edit  พี่จัมโบ้ท็อปฟอร์มมาก เก็กแมนได้โคตรโหดเลย 555 ส่วนพี่แหวว  ในเมื่อจะช่วยหมอป้องแล้ว ต้องมีค่าน้ำค่าเหนื่อยจากหมอป้องซะแล้ว ว่า
แต่ไอ้โบ๊ต กับ โมโนคงต้องเป็นแฟนกันแน่ๆเคมีเข้ากันดี  อย่างที่เจ้โบ้แซว แต่เอาล่ะซิหมอป้องเริ่มติดใจในsex ที่ไม่ข้อผูกมัด แบบเสรีแล้ว  มันก็ช่วยไม่ได้ โบนัสขอเลิกเอง  เลยพัทธะทางกายไม่ต้องกังวล แต่ทางใจถ้ายังรักกันคงต้องมีซักวันที่จะกลับมา แต่ แก้วมันร้าวแล้วมันคงไม่เหมือนเดิม  อย่างน้อยโบนัสเป็นคนบอกเลิก ก็ควรทำอะไรให้ ป้องรู้บ้างทางอ้อมก็ได้  เป็นแฟนกันมาตั้งปี น่าจะรู้ว่าไอ้หมอป้องมันบื้อ เรื่องผู้หญิง ขนาดต้อนแรก โบนัสยังรุกป้องก่อนเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

เปอ ครับ

แมว69

typhoon4152

oddsk

mot66

gritkin

หมั่นไส้พีทมันเห็นผญเป็นของเล่นไปหมดต้องโดนเเก้เเค้นเลยละ

chiratzz

ไอ้พีทนี้มันร้ายยยย ขอบคุณเรื่องสนุกๆครับ

dox051

songphon

แผนการน่าจะดำเนินไปแล้วแต่ไม่มีใครบอกแผนให้นายป้องเลยหรือแล้วพี่แหววจะรอดจากนายพีทไหมนะ

Kasidis Laoruang

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โอ้โห...พี่แหววลงทุนเปลืองตัวมากเลยนะเนี่ย เพื่อให้ปกป้องได้เห็นธาตุแท้ของพีท และมีความกล้าที่จะจัดการกับพีท....หึหึ
555....ที่แท้เป็นแผนยุทธการปราบมารของพี่จัมโบ้กับพี่แหวว น้องโบ้ตที่จะจัดการกับพีทนี่เอง งานนี้สงสัยว่าพีทคงจะอยู่ไม่เป็นแล้วล่ะ นอกจากนี้ปกป้องก็ได้เห็นกับตาตัวเองแล้วว่าโบนัสไม่ได้ชอบพีท คราวนี้ก็อยู่ที่ปกป้องแล้วว่าจะหาทางพูดกับโบนัสยังไง....อิอิ

petergg

ไอ้พีชมันร้ายจริงๆ อย่าปล่อยมันไว้นะปกป้อง
อะไรกันครับเนี่ย