ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 7 ยุทธการปราบมาร

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 21, 2021, 09:42:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นาสตา

พี่เเหววน่าจะblackmailไอ้พีทมันเปล่าหรือไม่ก็คนเอาคนมารุมพร้อมกล้องเเบบสาระเเนไรเเบบนี้.สะใตเลยนะนั้น

bunchucherd

vigo3820

แผนนี้ใครสมรู้ร่วมคืดบ้างน่ะ...โบนัสหรือโมโนน้าที่ จะมาวันเกิดหอก้อง

swgxxx26

พีทนี่มันเด็ดนะ ได้ดาวคณะหลายคน แต่ก็นิสัยไม่ดี

ปล.  รพ สนามก็แต่งต่อได้นะครับ 555

Korn Phawat

งงในงเนื้อเรื่องตอนนี้ซับซ้อนมากปมเยอะเลยครับ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

พีทดูหื่นแบบนี้เอะอะก้อกอดลวนลาม เอาจริงนะถ้าโบนัสรอดมาแบบไม่โดนก้อแปลกละ  ป้องก้อยังออกแนวน่าเบื่่อเหมือนเดิมนิสัยที่ไม่สนอะไร คือตั้งแต่โดนโบนัสบอกเลิกปากก้อบอกคนอื่นไปทั่วว่ายังรักแต่ไม่เคยตามข่าวโบนัสเลย ปล่อยเลยตามเลยเหมือนจบๆกันไป/เปนโบนัสนะไม่เอาพีทนิสัยเลวเกิน ไม่เอาป้องดีซื่อแต่น่าเบื่อ หาคนใหม่ดีกว่า

myidol

เกือบเข้า NTR เลยนะครับ เกลียดไอ้เหี้ยพีทจิงจังเลยนะครับ คือไอ้พระเอกเรื่องนี้แมร่งเห็นแก่ตัว แต่ไอ้เหี้ยพีทนี่แมร่งขั้นสุด จ้องเย็ดคนมีแฟนแล้ว ถ้าเป็นสมัยก่อนผมชวนเพื่อนไปกระทืบจมตีนแน่นอนนะ จะหมอจะหมาต้องแดกตีนก่อน

Pitor

พีทมันร้ายนะแอบแซ่บพี่แหววของป้องด้วย โบนัสคงเรียบร้อยเจ้าพีทไปแล้วแน่ๆ

notkey

Aussadin Bhoonkasem

คิดว่างานนี้ไอ้พีทไม่น่ารอดนะไอ้สารเลวเนี่ย

redmuffer

darkdoremon

karoon

ผมอ่านมาถึงตอนนี้ก็ขอเดามั่วเลยครับว่าพี่แหววคงร่วมยุทธการปราบไอ้พีทกับพวกรุ่นน้องแน่ๆ   แต่แหมถึงขนาดเอาตัวเข้าล่อเลยเหรอครับ ::KO:: ::KO:: ::KO::

umawadee