ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่รักกับคนที่ใช่ (4)

เริ่มโดย twintower, เมษายน 27, 2021, 01:33:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

outsider

เลิกกันเพราะกั้งผิวพรรณดีกว่าตอง ผ่ามมมมมม บ้าไปแล้ว ดูแล้วไม่น่ามีประเด็นอะไรที่ทำให้เลิกกัน

kodzilla

อยากรู้จัง ทำไมกั้งกับตองเลิกกัน

sp502

ทั้งคู่ไปกันได้ดีแล้ว แต่อะไรที่ทำให้กั๊งและตองต้องเลิกกันล่ะ อยากรู้จัง

jaojom

เดาสาเหตุที่ต้องเลิกกันไม่ได้เลยครับ ชวนติดตามมากกว่าแท้จริงแล้วเรื่องราวจะเป็นอย่างไร แล้วจะลงเอยอย่างไรครับ

akerue

aodpasa

ยังรักยังห่วงกันขนาดนี้ ทำไมเลิกกัน

aceinw6969

ความเจ็บปวดที่แสนงดงาม กั้งและตองเจออะไรกันนะ ทำไมจากกันไปแบบนี้

johnone

teerapong2534m

นาย​กั้ง​นี่​เสน่ห์​แรง​จริงๆ​

ngvgas

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

ลึกลับจริงๆๆป่านนี้แล้วเลิกกันเพราะอะไรก้อยังไม่มีใครรู้อีก

biggiggog

งานนี้ยังไงก็ต้องรู้ให้ได้
ไม่งั้นนอนไม่หลับแน่
ขอบคุณครับ

Pong Tee

อืม ขอบคุณครับ เรื่องแบบนี้มันพูดยากจริงๆคนที่เรารักกะคนที่เราแต่งด้วยนี้อาจจะคนละคน

Tik K.

เลิกกันแต่ยังรักกันอยู่เดาไม่ถูกเลยว่าเรื่องเป็นมายังไง

chipchip