ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่รักกับคนที่ใช่ (4)

เริ่มโดย twintower, เมษายน 27, 2021, 01:33:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bluesky11

อยากรู้จริง ๆ ครับว่าเลิกกันเพราะอะไร แต่ในเมื่อตองมีครอบครัวมีลูกแล้ว ผมเป็นกั้งยังไงก็ไม่มีทางกลับไปเป็นเหมือนเดิม ทำแบบนี้ถูกต้องแล้วครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

kpkp

ยอมรับเลยว่าเดาไม่ออกจริงๆว่ากั้งและตองเลิกกันด้วยสาเหตุอะไร
I love Xonly

Fatx

เลิกทั้งที่ต่างยังรักอยู่นี่ชวนงงชวนสงสัยจริงๆ เดาไม่ถูก รอติดตามต่อละกันครับ

Khuna

GU Koy

kenwin

saranchai

เรื่องอะไรนะที่ทำให้สองคนที่รักกันต้องเลิกกัน หรือจะเป็นเพราะน้องสาวของกั้งรึเปล่าเพราะท่าทีไม่เป็นมิตร

than.ya

กั้งเน้ชอบเกบข้างหลังทุกคนเลยนะ  ::Hmmm:: ::Hmmm::

เอเค

ตอนนี้จะเฉลยไม่เลิกกันเพราะอะไร

Poohngern1

pomm99

มีอีกหลายคู่ที่ต้องเลิกกัน ทั้งที่ยังรักกัน

aod123

ถ่ายแบบนี้ กลัวภาพหลุดจริงๆครับ

plot0440

ก็ดูรักกันดี แถมตองก็ไม่ได้คบซ้อนด้วยละเลิกกันได้ยังไง

แมว69

นัทโตะ

อ่านแล้วเสียดายมิว ออกจะรักกั้งขนาดนั้น