ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 44 : สาวงามทั้ง 5

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 01, 2021, 11:22:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phurin84

มาเกือบครบแบบนี้จะมีฉากปะทะกันหรือเปล่าครับ รอศึกบนเตียงครับ

ryg123456

เลือกรถให้สาวๆของริวกะนั่ง หวังว่าน่าจะเป็นรถตู้ หรือ ไมโครบัสน่าจะเหมาะกว่านะครับ
นี่ก็ 5 แล้ว พี่มิไร และยังมีเพิ่มอีกไหมนะ

wink

บรรดาเมียมาครบ พร้อมกับฉากบู้สุดอลังกาลอิอิ

mspeed

ลุ้นใบเฟิร์นกับกระแตครับ
เมื่อไหร่นายริวจะรับมาครบนะเนี่ย
เดี๋ยวพลอยจับให้นายริวปิดปากก่อนเลย

hanvises

กว่าจะครบทุกคน ริวกะคงได้เมียๆ ที่เก่งกาจหลากหลายความสามารถแน่นอน นักธุรกิจ หมอ เมด คนทรง วิศวะ มีแล้ว เดี๋ยวคงมีหลายๆอาชีพโผ่มาอีกเยอะเลย

yourbuddy

555 สาวเยอะจนต้องซื้อรถ 7 ที่นั่งกันเลย นายริวนายแน่มาก

0890082185

ใครที่โผล่มานะ แถมเหมือนรู้จักกันมาก่อน กล้าเรียกริวกะว่ากระจอกด้วย

อิจฉานายริวมีสาวๆอีกกี่ี่คนเนี่ยแถมแต่ละคนไม่ธรรมดาทั้งนั้น

ใบเฟรินมาเห็นฉากรักพลอยกับนายริว แบบนี้ชวนมาร่วมวงและเรียกอั้มกับคืราระมาเลยพร้อมๆกันจะได้สนิทชิดเชื้อกันมากขึ้น

ชายชรา

โห่สาวงามทั้ง5ยังจะมีมาอีกเหรอนายน้อยติดตามคาับ

retirenavy

pd19811983

สุดยอดเลย ที่จริงอยากให้กระแตมาอยู่ที่คอนโดนี้ด้วยอีกคนนะครับ ถึงรุ้งพลอยจะไม่ได้อยู่ด้วยก็ตาม

Hunso48

pankea

สาวงามทั้ง5น่าจะยังไม่นับมิไรแน่เลยเพราะเท่าที่สังเกตุทั้งกระแตและใบเฟริ์นคือผู้หญิงของริวกะเพียงแต่ยังไม่ถึงเวลาซึ่งคาดว่าคงเร็วๆนี้ ใครโผล่มาตีกับริวกะอีกล่ะนี่

aodpasa

โอ้โห นายริวจะมีอีกกี่คนนี่ แบ่งมาทางนี้บ้างก็ได้ครับ

Panudet

อ่านไปเพลินไป อยากให้บรรดาสาวๆของนายริวอยู่พร้อมหน้าพร้อมตากันทุกคน คงจะมีความสุขที่สุด

pui10000