ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 44 : สาวงามทั้ง 5

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 01, 2021, 11:22:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tonnnn1249

พจน์ ปัญญานวล

boy2516

♤judas♤

ริวกะจะมีเพิ่มอีกเหรอ รุ้งพลอยเนี้ยใจดีและเข้าใจใบเฟริ์นดีจังแถมยีงให้ออกความเห็นเรื่องจะซื้อรถอีกและยังว่าที่นี่คือบ้านอีกลดอาการเกร็งของใบเฟริ์นอีกแล้วกระแตจะมีอยู่เมื่อไหร่นะ

Ttum1188

กำลังฟินกับ5สาวอยู่เลยเปลี่ยนโหมดซะแล้ว

kriangbaac

ตอนนี้มี 5 สาว ยังน้อยกว่าโทนนะครับ น่าจะมีซัก 6 7 คน 

××Mon××

นี่นับได้ 6ล่ะ ในอนาคตจะมีอีกใหมนื่ ไปกันครบๆ รถ7ที่นั่งคงไม่พอล่ะมั่ง

neung_cm

akine

testman

เจอใครอีก

ส่วนคนที่เอาพลังไปครึ่งนึงคือนายโทนนี่ แปลว่านี่ต้องเป็นเทพพิทักษ์อีกตนหรือเปล่า

ssaa3112

ใครกันนะ หรือเป็นคู่กัดในอดีตก่อนที่ริวจะเกิด

peddo

ความจริงอยากจะตั้งชื่อเรื่องว่า มังกรน้อยกับเจ็ดนางพญานะครับ แต่ดูไปดูมา จำนวนนางที่จะเข้ามานี่ดูขะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ อาจจะถึงครบรอบนักษัตร 555 ผมว่าซื้อมินิบัสเลยเถอะครับ แถมห้องนอนพักผ่อนไปด้วย อิอิ
คุณกระแตนี่น่าจะอายุมากกว่าริวพอสมควร อยากรู้จังว่า ทำไมหนูน้อยริวถีงเป็นแรงบันดาลใจให้เธอได้นะ
เปิดมาเจอเต็มๆ อย่างนี้ ต้องปิดปากให้ครบทุกรูครับ ใบเฟิร์นบางๆ มีฉีกแน่
ขอบคุณครับ

papa969