ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 44 : สาวงามทั้ง 5

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 01, 2021, 11:22:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Csc It

::Ajark::โห ยังจะมีสาวๆเพิ่มมาอีกหรือนายริวแต่ดูแล้วสาวๆปรองดองกันดีเหลือเกินน่าอิจฉานายริวกะ

spty24

บรรดาภรรเมียของนายริวนี่แต่ละคนมีอิมเมจแจ่มๆทั้งนั้นเลย 5555
ดีใจกับใบเฟิร์นด้วยนะที่ได้มาอยู่ในบ้านที่อบอุ่นแบบนี้

.
แบบนี้ต้องบอกว่าใบเฟิร์นมาได้ตรงจังหวะพอดีเลยนะครับเนี่ย รีบมาต่อไวๆนะครับ ผมชอบอ่านเรื่องนี้มากๆเลยครับ

ppherbalife

occocc

นางในโชคชะตาริวกะจะมีกี่คนนะ รอสนับสนุนอยู่ครับ

navy868

รวมมิไรก็เป็นหกคน แต่จะจบที่กี่คนกันแน่?
ไหนๆก็มีส่วนรู้เห็นแล้วลากเฟิร์นมาสอนงานเลยริว...

jomza537

ryu

สงสัยระหว่างรอร้านเกะเปิด. ผมต้องย้อนไปเริ่มอ่านเรื่องนี้ฆ่าเวลา
แต่ว่าในร้านเกะ อยากให้นายโทนโดนคุณรุกะสอยตับจริงๆเลย
มาขอร้องถึงในนี้เลยนะเนี่ย

bigmoho

toshiies

ใบเฟิรน์น่าจะมีพลังหรือความลับอะไรที่ซ่อนอยู่แน่ๆ ทำไมเห็นภูตแล้วดูไม่ตกใจ แถมยังกล่าวถึงคุโรชินอีก ตัวละครแต่ละตัวที่ถูกผูกเข้ามาน่าสนใจมากครับ ผู้แต่งสุดยอดมากที่ทำให้ตัวละครทุกตัวดูมีเรื่องราวที่ไม่ด้อยไปกว่ากันเลย

Nithiwit Sakfan

หุๆๆๆฮาเร็มของริวกะเรื่องจะสมบูรณ์แบบแล้วสินะตรับ

Game2005

ขอเอาหมอง  ไปปัดอยากใย่ก่อนนะ  ท่านโทน   ลืม

Rivermoon

มาเกือบพร้อมหน้าพร้อมตาเลย จาดฮิคาริกับมิไรแค่นั้นเอง จะครบบรรดาเมียๆ