ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 11 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 04, 2021, 12:05:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1454

ดีครับ อ่านแล้วก็นึกถึงตอนเป็นนักเรียนครับ คล้ายกันจัง  นอกจากพะแนง ผมมีของโปรดอยู่อย่างนึงคือแกงเผ็ดเนื้อใส่หน่อไม้ กับไอติมกะทิหนมปังราดนม

neimuchan

ผมเกลียดมะเขือพวง...............

อ้าว ยืนงงในดงหมอก ไปดิ 5555
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

sunnies

ข้าวราดแกงผมนี่พะแนงกับไข่พะโล้ก่อนเลย​ หรือไม่แกงเทโพหมูไข่พะโล้

ชาญวุฒิ เนระภูสี

มาเปิดอ่านตอนดึกเล่นซะหิวข้าวเลยครับท่าน

Mix_Xer

เค้าว่าความลำบาก จะทำให้คนเข้มแข็งขึ้น ยิ่งคนที่เคยจนมากๆก็จะยิ่งเห็นคุณค่าของเงิน

pikajooo

singkanong

โหยยยเจ้าเทพโทนเกือบจะโดนสาวล่าแต้มไปเสียแล้ววันนี้มาแปลกเอาเรื่องสมัยเป็นนักศึกษามาให้หวนคิดถึงความหลังด้วยเช่นกัน

Himajin

test nana

Leo the rott

jame32015

amtorff73

รอบมหาลัยมีอะไรให้เลือกกินเยอะแยะ แต่ก็เหมือนกันเลยครับ เพื่อนกลุ่มนี้ชอบกินอะไรหรู ๆ แพง ๆ เราก็ไปกับพวกมันนับครั้งได้ เพื่อนอีกกลุ่มกินอะไรก็ได้ชิว ๆ เลยสนิทกับพวกมันกว่างี๊ ... แต่ชีวิตช่วงนี้มันก็สอนเรื่องวางแผนดีนะครับ ชีวิตมหาลัยเป็นช่วงเตรียมตัวเข้าสู่วัยทำงานจริง ๆ ครับ

Titanจู่โจม