ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 11 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 04, 2021, 12:05:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชายชรา

ตอนนี้เป็นช่วงดราม่าชีวิตนายโทนล้วนๆเลยครับ

Kt Kritha

สยามสเต๊กนี่นึกออกเลยเป็นซุ้ม รสชาติไทยๆราคามิตรภาพ ตอนนี้อยู่ไหนไม่รู้ แต่ข้าวโรงอาหารคือที่พึ่งแล้ว หิวจริงๆกินก๋วยเตี๋ยวกับข้าวเปล่า

n_neng

ข้าวใน ม. มันจะถูกกว่าข้างนอก แต่ไม่ค่อยอร่อย  แต่ก้อต้องกิน แบบเดัยวกัน เลยครับ  

จรัญ บุญชู

ดีครับ...เปลี่ยนบรรยากาศมาเกี่ยวกับเรื่องอาหารการกินมั้ง

taka95

เล่ารำลึกความหลังสยามสเต็กกันเลย เห็นแล้วนึกถึงความอร่อยสมัยเด็กๆ

thanarat3459

บรรยายแล้วนึกถึงตอนเรียนมหาลัยเลย😄😄😄😄😄

wink

อ่านตอนดึกแล้วหิวเลยครับสั่งตอนนี้ก็ไม่ได้ร้านอาหารปิดหมดอิอิ สาวล่าแต้มหุ่นดีดีอดเลยเทพโทน

××Mon××

แหมะบรรยายมีภาพประกอบเล่นซะหิวรอบดึกเลยเนี้ย

thongdaeng_skk

รอเก้อเชียงใหม่นานแล้วครับ รีบลงเลยครับ

นายโทนนี่ค้องบริหารเงินน่าดู

Kanghear

artherox

ทะเลของผมจบไปแล้วหรอคับ ทำไมเหมือนผมยังอ่านไม่จบ ต้องไปหาอ่านก่อน

olemantu

นายโทนเก่งมากตอนที่ไปหารูปพวกนี้มาประกอบการเล่าเรื่องนี่ละ  ทำให้ภาพจำชัดเจนขึ้นมาก ๆ

Channarong Saekow

deamondear

รีบตามเวอร์ชั่นเจ๊ให้ทันเด้อ เจ้าโทนนน

GU Koy