ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 17 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 24, 2021, 12:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

ตัวเล็กไม่ได้มานั่งรถพ่วงข้างด้วยเหรอตัวโต

Wichana

นึกถึงโนเกียรุ่นปาหัวหมาแตกเลยครับ เป็นโทรศัพท์เครื่องแรกของผมเลย เปลี่ยนกรอบโคตรจี๊ด

darkside

ตามทันได้แล้ว   กล้าแซงหน้าป่าว
ระวังรอยประทับซ้ำ ที่หลังนะ   5555

633sqd

เจ๊ติ๊กยังไม่ได้โทน คงจะวนมาอีกนะรอโทนใจอ่อน จัดซะนะโทน นุ่นอีกคน

DESTINY_TH

ผมพึ่งรู้ว่ามันแต่งให้เป็นทำนองได้นะเนี้ยสมัยก่อนนี้แต่งอย่างมั่วเลย

chang1978

เคยใช้ครับ โทรศัพย์ยี่ห้อนั้นสมัยก่อนโคตรจะแพงเลย แถมทนกว่าสมัยนี้เยอะ(ไปเรื่องโทรศัพย์เฉย)

gootum4676

เจ๊เหมียวนี้แข็งแรงมากเลยนะครับสามารถกระโดดถีบได้ด้วย
nokia ผมก็ทันอยู่ช่วงนึงนะครับ

pikajooo

ช่วงนี้มาเร็ว ถูกใจFc ทั้งหลายที่รออ่านอยู่แน่นอน

Pooh

aodpasa

จับกดเลยได้ไหมครับพี่ติ๊กนี่ มาหยอกอย่างนี้

จรัญ บุญชู

พี่ติ๊กนี่ยังไงกับเจ้าโทนแน่...สงสัยอยากลองประสบการณ์

acropobia899

เร่งให้ทัน จนทันแล้วสินะครับ

จะได้อ่านเวอร์ชั่นพี่หมิวต่อซะที ฮี่ๆ

noker

สมัยนั้นเพลงไหนดังๆต้องรีบไปซื้อมาแต่งริงโทน หรือ ซื้อเพลงกับค่ายมือถือต่างๆเพื่อเป็นเสียงรอสาย และเสียงเรียก