ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 17 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 24, 2021, 12:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

โอ้โหนายโทนชวนย้อนอดีตมาก
แต่งเสียงเรียกเข้านี่บอกอายุเลย
เจ๊หมิวเริ่มแอบชอบลิงทโมนแล้วรึยังนะ

medsay

::Oops::  ดูดู้ดูหมิวทำ ทำไมหมิวมาถีบโทนได้  555 เพลงนี้ลอยมาเลยครับ

พี่หมิวผู้ที่พร้อมเปิด war ตลอดเว (เวลา) เอ๊ะ หรือจะเป็น way 555 ขอโทษครับพี่หมิว อย่าผลักผมด้วยมือล่างนะ ใจผมมันบอบบาง 555

napakon

Evolution PK

ผมทันยุคคุณโทนทุกอย่าเลยแต่ผมยังเด็ดๆอยุ่

kpnttn

ย้อนอดีตอันรุ่งโรจน์สินะ 3350

เจ๊จัดให้อีกละ ปกป้องน้องโทนเต็มที่

asiakook

ฟีลเล่าย้อนความหลัง มาเรื่อยๆ อิอิ ขอบคุณครับ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ไปทำอะไรผิดไว้หรือเปล่าครับ เจ๊ถึงได้โดดถีบแบบนั้น

solid17

po3821

สมกับที่เตยกับหมิวชอบให้โทนเขียนเรื่องนี้นะ เหมือนได้ย้อนอดีต นึกถึงบรรยากาศ เรื่องราว สิ่งของ ที่สมัยนี้แทบไม่มีแล้ว มันคลาสสิคนะ ชอบมากๆครับ ขอบคุณ

ขาวดำ

เขาเรียกกรรมตามทัน ชอบโดดถีบเขา งานนี้โดนสาวโดดถีบ 555555
มันก็ไม่แน่

sparrow_ap

โดนขาคู่ไปแล้วเหมือนจะให้​มึนๆนะเราอ่ะ จำอะไรไม่ค่อยได้แน่ๆ5555
แต่ว่าคิดถึงริงโทนโนเกียจังเลยเนอะ

Raymond

Nokia 3310 เหมือนจะเคยมีเลยอ่ะ (จำรุ่นไม่ได้ แต่หน้าตาคุ้น ๆ)

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ถุงยางนี้ของพี่ติ๊กหรือป่าว แล้วที่เจ๊แกประทับฝ่าเท้าที่หลังก็เพราะเห็นถุงยางหรือป่าว