ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 17 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 24, 2021, 12:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phithan

โนเกีย3310รุ่นยอดนิยม แต่กว่าจะซื้อได้เก็บเงินเหนื่อยเหมือนกัน

MCAD1432

แล้วติ๊กนี่ยังไงครับแต่ดูแล้วอนาคตไ่น่ารอด

Meephoo

whitehorse

โดนฝ่าเท้าพิฆาตเต็มๆแน่เลยกลิ้งเป็นลูกขนุน

ศุภกร นอนน้อย

เห็นโทรศัพท์ละนึกถึง3310ที่ใช่ตอนนู้นนนนเลย

xijikoh

baitong haha

aey3699

คิดถึงอดีตเลยนะ ยุคนั้นใครถือ 3310 ก็ว่าเท่ห์แล้ว ถือกล้วยหล่อเลย  ถือ BB ก็แบบมีตังค์ ตอนนั้นน่าจะใช้ Eric อยู่มั้ง จำไม่ค่อยได้ แต่ผมมีวิทยุสื่อสารของบริษัทใช้นะ เสียตังค์เป็นนาทีเหมือนกันแต่ถูกกว่าโทรศัพท์ เจ้านายสามารถสั่งงานทีเดียวจบได้ยินทุกคน

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ก็คนมันรักก็อยากตามไปทุกที่นะสิ

mapigclub

ระหว่างรอร้านเกะเปิด ขอกลับมาอ่านตอนเก่าๆๆไปพลางๆๆก่อนนะขอรับ อิอิอิ

Blackhawkz

Slamander055