ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 17 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 24, 2021, 12:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NaNNz

::Crying:: อ่านตอนนี้แล้ว รู้สึกถึงตอน ม.ปลาย  สมัยนั้นอแต่งริงโทนเอง แกะ จาก เพลงที่ชอบแล้วก้อแต่ง เป็นนักดนตรี ของ รร เลย ง่ายน่อย  คิดถึงจริงๆ สมัยนั้น  ยิ่ง หนังสือ ริงโทนนี่ สุดๆ ถือว่า ของแรร์
" "

amtorff73

เคยลองกดโค๊ดแต่งเพลงในโนเกียเอง แต่ก็ไม่รอด สุดท้ายก็ไปซื้อสมุดโค๊ดเพลงแบบเดียวกับนายโทนมา ตอนนั้นใครมีนะ เท่ห์สุดๆ

spty24

เจ้หมิวนี่ก็เป็นคนตลกเหมือนกันนะครับ555 ไม่คิดว่าจะมีมุมแบบนี้555

timshel

guang_k

จะตามทันแล้วนะครับ มอเตอร์ไซค์พ่วงข้างนี่ขับไม่เป็นลงถนนได้ง่ายๆ เลยนะ

catmeao

เล่าเรื่องริงโทน จนอยากจะงัด3310ตัวเก่าๆออกมาลองใส่ริงโทนบ้างเลย  ::DookDig::

game smith

โห เห็น 3310 แล้วเรื่องเก่าๆก็ลอยมา

เชียร์พี่หมิว

zaar65

เห็นโทรศัพท์ รุ่นสุดทน คิดถึงความหลังครับ 

lukpuman

ppherbalife

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: deamondear เมื่อ พฤษภาคม 24, 2021, 12:09:10 ก่อนเที่ยง
เอ้า นึกว่าจะไม่มา ว่าแต่หลังหายเจ็บยังครับ โดนถีบไปขนาดนั้น
3310 nokia มือถือยอดฮิท ทนทาน หล่นแยกเป็น 3 ชิ้น ประกอบใหม่ก็ใช้ได้ดี

aceinw6969

โทนเอ้ย ไม่รู้ใจนางบ้างเลย อยากให้มี side story ของพี่หมิว หรือพี่หมิวเป็นคนเล่าบ้างในเหตุการณ์ปัจจุบันครับ นานๆ ทีมาก็ได้ จักรวาลของนายโทนคงมีมิติขึ้นอีก