ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 32

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤษภาคม 26, 2021, 08:42:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paragraph<BB>

เอาแล้วๆผีมาจับหัวแล้วไงงานนี้จะตายคาเตียงหรือป่าวว้า

Rrrrop

bangsan

เป็นแผนของเจษอีกหรือป่าวเจษคงไม่เป็นผีแน่ๆ

NNGGOO

อาจารย์เจษได้สุดยอดวิชามาและใช้การได้ทันเวลาจริงๆ

elelle

x99

คุณนายโดนผี ล่อซะแล้ว จารย์ยังไม่ตายหรอก ต้องมีอะไรพลิกแน่ๆ

pimmy121

มึการล้างแค้นแน่ มันต้องโดนสั่งสอนไอ้กำนันกับเมียต้องโดนหนัก

nkikuji

เอกเอก

ที่ไม่ตายอยู่ยงคงกะพันเป็นผลมาจากการสักยันต์เหรอเนี่ย

pakykit

ชายชรา

อาจารย์เจษจะรอดไหมครับเนื้อเรื่องยิ่งเข้มข้นน่าติดตามครับ

oddsk

https://www.tunwalai.com/v2/story/499798?wt=1
ลิ้งค์ที่ให้นี้ไม่แน่ใจว่ามีอะไรผิดไหมครับ เปิดไม่ได้ครับ

Wasabi Orange

เจษมีของดีซ่อนไว้เยอะทีเดียว  มีมาให้แปลกใจตลอด  ตอนแรกว่าโดนกำนันจัดการเรียบร้อยแล้ว

Tik K.

ผมว่าลุงที่อยู่ในคุกกับเจษมาช่วยไว้แน่เลย