ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 76

เริ่มโดย mrt006, พฤษภาคม 28, 2021, 06:49:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wichana

Lucky Naruk

catoon

จะตั้งกระทรวงศึกษาเลยเหรอ เอาๆๆ น่าสนใจ 55555

swgxxx26

phu_nun

ลูกสาวโตเร็วอย่างงี้ จะรอดมั้ยนี่ อิอิ

pp1659

ป๋าชัยถึงกับคิดจะตั้งโรงเรียนเลย อีกอย่างลูกก็โตเร็วเหลือเกิน

samsung014

ใกล้จะได้ย้ายมิติแล้วสิ แต่ยังไม่ได้ยึดเมืองเลย อย่าเพิ่งย้ายนะ

Ttum1188

นั่นแน่จะการตั้งกระทรวงศึกษาด้วยรมต.เป็ด

Cassa

ถ้าเจอยายมิติอีกแล้วเก็บของไม่ทันจะทำยังไงเนี่ย

peddo

ลูกสาวน่ารักนะครับ แต่อย่าริเชียว เมียรักเมียหลง แต่เมียด็ดุๆ ทั้งนั้นครับ
ว่าแต่ ย้ายมิติเนี่ย เมียๆจะตามไปด้วยมั้ยนะ

kodzilla

n_neng

ป๊าจำชื่อลูกได้ครบทุกคนไหม   เยอะขนาดนี้  จำได้ครบให้ สิบเหรียญเลยครับ

ziggy2

ดีน่ะแค่ฝัน  นึกว่าจะย้ายมิติอีกล่ะ

dawdom

boonboogonz

น้องว่าป๋าจะโดนอุ้มหายไป ทิ้งเมียไว้มิตินี้ แบบนี้ก็ใจร้ายไปหน่อย