ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 76

เริ่มโดย mrt006, พฤษภาคม 28, 2021, 06:49:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

ตกใจเลย นึกว่าป๋าชัยจะต้องย้ายมิติเสียแล้ว
ยังปั้มลูกไม่ครบจำนวนเลยนะครับ

motbonzi

คุณมัชัยเตรียมคิดชื่อลูกไว้เลยนะครับน่าจะมีเยอะมากๆ แต่พวกเมียหลักนี่เมื่อไรจะท้องครบทุกคนนะ

Gameoftoyz

มัวแต่ปี้แม่ๆลูกเลยไม่รู้ชื่อพ่อเลยต้องสอนหน่อยแล้ว

kpnttn

แค่ฝันร้ายสินะ ถ้ากันไว้ก่อน ก็เลือกแจ่มๆ มาแค่ 9 เผ่าพอ เบื่อเมื่อไรค่อยจัดเผ่าที่ 10

ทำฟาร์มมิซาเลยมั้ย

sthanya

นึกว่าต้องย้ายมิติอีก ดีน่ะแค่ฝันไป

phet.79

แค่ฝนี่เอง ใจหายแว๊ปเลยครับ
นึกว่าป๋าจะไปอีกมิตินึงแล้ว

rong

noker

ที่แท้ก็ฝันร้าย นึกว่าต้องทิ้งลูกทิ้งเมียซะแล้ว

797979

สร้างอาณาจักรยังไม่เรียบร้อยเลยจะย้ายมิติอีกแล้ว

ton2012

นึกว่าได้ไปอีกมิติจริงๆ ที่แท้ก็ฝัน
ตกใจหมด 555555

miozaa

pomse

thongdaeng_skk

ลุงชัยจะต้องย้ายมิติไปไหนนะ แล้วเมียๆเผ่าต่างๆจะทำไง

devil2016