ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 76

เริ่มโดย mrt006, พฤษภาคม 28, 2021, 06:49:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acdzee

ตั้งโรงเรียนอนุบาลประธานชื่อปอเป็ด

dan49

หวาดเสียวจริง เกิดย้ายผ่านมิติไปไม่มีสาวสาวจะทำอย่างไรละลุงชัย

ท่าน ขุน ศึก

พี่ชัยจะสร้างทั้งจักรวาลเลยหรือครับ..555555

dan49

ลุงชัยไม่เกรงใจใครล่อเมียซะเสียงดัง แบ่งยากันบ้างจะได้ช่วยแบ่งเบาบรรดาเมียของป๋า เดี๋ยวจะไม่ทั่ถึงจะมีงอน 5555555

HaloStars

ตกใจนึกว่าโดนย้ายมิติจริง ๆ หลอกกันได้นะท่าน

numzaza

เตรียมเปิดโรงเรียนสอนเซ็กด้วยอ่ะดิ

taton

อย่าให้ไอ้เป็ดเป็นคนสอนเลย เดี๋ยวจะเสี้ยมลูกๆมาจิกป๋านะ 555

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

โรงเรียนก็มามีกระทรวงศึกษาด้วยแต่ไม่เอาแบบบ้านเรานะ 555

zantoos

ลุงเริ่มแจกจ่ายงานรอบสองล่ะ ขอบคุณ สนุกดีครับ

Nattanan Tst

ระบบการศึกษาต้องมาแล้วตอนนี้ เด็กฉลาดชาติเจริญครับป๋า

songuru

::Grimace:: ป๋าจะให้ใครสอนภาษาสัตรล่ะ ทีเนี่ย แต่ละคนมีภารกิจ อุ้มท้องนะ

naja313

Ranger83

ใคร จะได้เป็น ผอ. โรงเรียน  น๊อ  หนูนาแน่ๆเลย

t_to_kill