ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 15 แทนคำขอบคุณ

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 15, 2021, 07:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Panya Ans56

::Glad:: มีตัวช่วยแล้ว แต่แปมน่าสงสารจัง เจอเจ้าอ้วนจะไหวมั้ย

pd19811983

สงสารแปมนะครับ โบ๊ตต้องช่วยเพื่อนให้ดีที่สุดนะ

olemantu

แบบนี้ถือว่าบุญคุณต้องทดแทนของน้องแปม ยังดีที่เธอเคยมาบ้างแล้ว โบ๊ตอาจจะมีความสุขกับแปมได้เต็มที่

jukjik

ไม่เคยเบื่อครับ สนุกดีจริง ผู้เขียนมีความรู้ทางแพทย์ไม่น้อยนะ

moderndoc

::Cheeky::โอยหักมุมซะจน....เศร้าตามเลยขออย่าให้แปมเป็นอะไร สวสารครับ

subanrl2

แปมน่าจะเป็นตัวช่วยแก้ชงได้แล้วโมโนจะยอมรับได้มั้ย
สงสารแปมจัง

testman

ปริศนาเอ๋ย จงซับซ้อนเข้าไปอีก

ปวดตับกันเข้าไปครับ ตอนแรกแค่บีต ตอนนี้แปมด้วย เอาสิ

wangdora29

ความสัมพันธ์งงไปหมดแล้ว แปมมาอีกคน

controlx

จรัญ บุญชู

มันช่างประจวบเหมาะอะไรอย่างนี้...ก็ดูแลน้องแปมไปอีกคนนะ...คุยกับโมโนให้เข้าใจด้วยล่ะ

Lookyee

โอโห พีคมาก แต่แบบได้แปมแล้ว มันจะหายชงหรอ ถ้าจะไปคบกับโมเมเนี่ย

richgirl

drblackjack

แปมน่าสงสารสุดๆ บ้านจน ลำบาก มาเรียนไกล ชะตาเล่นตลกให้ป่วยหนักอีก เฮ้อ

ผมชอบเรื่องนี้มากครับ ขอบคุณผู้แต่งมากๆเลยครับ เป็นเรื่องราวนิสิตแพทย์สมจริง(เหมือนคนแต่งเป็นนิสิตแพทย์เลย) แต่ซ่อนเลิฟซีนได้เนียนมาก

reuser

ภาคนี้รู้สึก . . . ชะตาไม่ยั่งยืนกันเลยจริงๆ
คนนึงดวงชง คนนึงอาการหนัก . . . คนน้องจะอยู่ยืนยาวมั้ยนะ

mrcat2019

แปมน่าสงสารจัง โบ็ตก็อย่าขัดน้ำใจเพื่อนเลยนะ