ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 7 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 24, 2021, 01:16:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jame32015

เกือบไปแล้ว เกือบได้เสียบรุกะแล้ว แต่ก็ดีแล้วที่ไม่ได้เสียบอะ 55555

jeditay

sunnies

amtorff73

รุกะนี่ก็ให้ท่าแบบมีชั้นเชิงอยู่นะผมว่า อยากอ่าน side story จากพี่หมิวแล้วล่ะสิครับว่าเทพโทนไปทำอะไรให้รุกะประทับใจที่ปาย

KonMol2

โอ้วโหวววว เกือบได้บุกถ้ำรุกะแล้วนะครับ แต่ดีที่ขั่งใจไว้ได้ แต่คิดว่าต้องมีโอกาสอีก ตอนนี้ขอให้จอยมาข่วยคลายละกันนะ

wic

หน้าตาก้องั้นๆแต่นี้คือเสน่ห์ดึงดูดเพศตรงข้ามเลยนะ นายโทน แล้วหัดยิ้มไว้บางนะ  555

ballzard

เริ่มอยากรู้เหตุการณ์ที่ปายแล้วครับ แปลว่าคณรุกะเคยเจอนายโทนมาก่อนแน่ๆ อยากรู้ว่าเกิดอะไรขึ้นบ้าง

neimuchan

อิตาดะคิมาส = แดรกแล้วนะคร้าบบบบบ

ผมว่าน่าจะ รุกะ คุณล่ามคงไม่กล้าขนาดนั้น - -
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-