ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 27

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 27, 2021, 05:59:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oceankings1234

มนุษย์เหล็กแบบตาโทนไม่เป็นไรง่ายๆแน่นอน แค่เจ้หมิวบอกโทนไม่รักเจ้แล้วเหรอทำไมไม่หายเจ็บรับรอง ไม่ต้อง รพ แล้วหายทันที

puretank

::Angry:: พระเอกเรา เจ็บแค่นั้น ทาเบตาดีนก็หายครับ

turie

ziggy2

Night Sky

ชีวิตจริงมันก็เป็นแบบนี้แหละครับ พวกผู้บริหารระดับสูงเค้าไม่มาสนใจพนักงานระดับล่างหรอก มองเห็นแต่ผลประโยชน์ของตัวเองเป็นหลัก ใครจะเดือดร้อนยังไงก็ช่าง พูดแล้วก็น่าเศร้า T_T

Poohkan

ชอบหัวหน้าอย่างพี่แมนที่ ปกป้องลูกน้อง

Ttum1188

พี่แมนเข้าโหมดโหดแล้วส่วนเจ๊หมิวของเราเริ่มจะเก็บความรู้สึกไม่อยู่แล้วนะครับ

MirrorAce

พี่แมนเก่งมากครับ ตอนนี้สงสารเทพโทน

yai79

บุญโทนไม่เป็นอะไรง่ายๆหรอกเจ๊หมืว

olemantu

ถึงเวลาทีต้องปกป้องคนที่ทำงานเพื่อองค์กร อย่างน้อยก็เพ่อแสดงน้ำใจของเจ้าของธุรกิจ

spty24

พี่แมน MVP พี่หมิวอ้อนแอจัดเลยตอนนี้ ท่านโทนเคยช่วยรุกกะ รุกะต้องรึกสึกดีกับท่านโทนมาตั้งแต่ตอนนั้นเเน่เลย

ผมว่าพี่หมิวหึงจริงๆแล้วหละ555

kriangbaac

โทนเกิดในฤกษ์อะไรนิครับ ซวยซ้ำซวยซ้อนจริงๆ

jaja

ที่แท้ก็แอบหึงเจ้าโทนมานานแล้ว

kgerrard

ตอนนี้พี่หมิวเสียอาการมาก

Kenglamalama