ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 27

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 27, 2021, 05:59:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NaNNz

เป็นสันดานของ คนล้วนๆ เมื่อมีเรื่องต้องหาคนรับผิดชอบ ใครก็ได้ที่ไม่ใช่กู ให้กูรอดพ้นๆไปก่อน และกูไม่อยากเสียประโยชน์ เลย เป็นอย่างที่เห็น ละเลย ความรู้สึกของคนที่ เป็นลูกน้อง ขึ้นแทน บอกเลย
" "

chatjane4234

บทพี่แมนจะบู้ ก็บู้ได้แบบไม่กลัวหน้าอินทร์หน้าพรหมอะไรทั้งนั้นเลย 

robot 77

เละเลยนายโทน โดนหมิวซ้ำอีก

ธีระยุทธ สีงาม

เจ้าโทนจะได้ฝึกเป็นใหญ่​เป็นโตแล้ว

mapigclub

เจ้หมิวร้องให้ ไห้เทพโทนด้วย หรือเป็นปลื้มให้กับเทพโทนเข้าแล้วหละ อิอิอิ

typhoon4152

ทั้งเจ็บตัว โดนไล่ออกด้วย ซวยแท้ๆ

mana0440

medsay

::Doubt:: ถ้าความยุติธรรมมีจริง คงไม่ต้องมีทหาร ตำรวจ ใดๆทั้งสิ้น โลกใบนี้ไม่มีหรอกที่จะขาวบริสุทธิ์ และดำสกปรก มีแต่สีเทา ที่ะเป็นเทาเข้ม หรือเทาอ่อน เห้ออออ   คุณหมิวหันไปหอมแก้มพี่โทนผมขอโทษย้อนหลังได้นะครับ อิอิ พี่โทนผมอวยให้ละนะ 555

Tonnnn1249

karn_cab

นายโทนเจ็บหนักเลยคราวนี้
ทำไมต้องมองว่านายโทนผิด ไม่ยุติธรรมเลยจริงๆ

MAC

น้องแมนมากเลยน้องโทนจะได้มีพวกแล้ว ::Shy:: ::Thankyou::

jackwan01

โดนจนน่วมยังมีแรงอยู่อีก

ัuffa555

ชีวิตจริงมันเศร้าแบบนี้แหละครับ  ทำดีแทบตาย  สุดท้ายคนที่เข้าใจไม่มี  ::Crying::

dectai

โอย มาทั้งกระบุงแบบนี้เขาก็รู้หรอกครับว่า แคร์มากขนาดไหน

notkey

โทนนี้ซวยจิงๆ คุณหมิวเห้นใจโทนสักทีเถอะ