ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 21 รักนิรันดร์

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 28, 2021, 10:37:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Modong

sangsang

การเชื่อ ความงมงายเกือบทำชีวิตพังแล้ว

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: magna67t เมื่อ มิถุนายน 28, 2021, 10:38:59 หลังเที่ยง
จบแล้วนะครับ แฟนกู ภาค 3

ขอบคุณผู้อ่านทุกคนที่ติดตามกันมา โดยเฉพาะอย่างยิ่งแฟนคลับ ป้อง โบนัส / โมโน โบ๊ต

แฟนกู 1 ตอน 1 นอกตำรา โพสเมื่อ 17 กุมภา 2564 จนถึงวันนี้มีคนคอมเม้นต์รวมกัน 3 ภาค...
ผมว่าน่าจะสองสามหมื่นเม้นต์แล้ว คนอ่านรวมน่าจะใกล้แสน
ขอบคุณมากๆนะครับ เป็นกำลังใจที่ดีเสมอ  ทุกคอมเม้นต์มีความหมายครับ

ผมไม่นึกเลยว่าพี่ป้องจะครองใจผู้อ่านได้มากมาย
แม้ในภาคสามซึ่งเป็นเรื่องของโมโนกะโบ๊ตเป็นหลัก  ก็มีเพื่อนๆถามถึงพี่ป้องหลายครั้ง
รอภาค 4 นะครับ  พี่ป้องจะกลับมาอีกครั้ง
เตรียมตัว...เตรียมตับไว้ดีนะ

ปลอดภัยไร้โควิตนะครับ
ไว้เจอกัน
ไอ้ปั้นน่าจะเอาโมโนครั้งสุดท้าย

sthanya

nujane_dude

โมโน มีใจให้กับปั้นแล้วมั้ง โมโนเริ่มเปลี่ยนไป

Tomsport

Nobita Nobituta

ปั้นคงเสียใจ แต่น่าจะมีปิดเกมระลึกความหลังอีกแน่ ว่างแบบนี้อาจจัดหลายวันเลย

xonly-1424

1819

เข้ามาอีกรอบ  ไรท์หายไปนาน  ภาค 4 จะมาเมื่อไหร่ พอจะบอกระยะเวลาได้ไหม  คิดถึง หมอป้อง โบนัส โมโน แล้ว 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

magna67t

อ้างจาก: 1819 เมื่อ กรกฎาคม 06, 2021, 11:00:30 หลังเที่ยง
เข้ามาอีกรอบ  ไรท์หายไปนาน  ภาค 4 จะมาเมื่อไหร่ พอจะบอกระยะเวลาได้ไหม  คิดถึง หมอป้อง โบนัส โมโน แล้ว

ขอบคุณครับที่มาตาม 
ทีแรกกะรอโควิตจบก่อนจะมาลง  แต่เหมือนจะนานเกิน

จะรีบๆหละครับ เขียนไป 10 ตอนหละ  รับประกันความวุ่นวาย....
ผู้ชายขายน้ำ / แฟนกู / แปดปียี่สิบสี่คน

1819

ขอบคุณมากๆครับไรท์ แต่ ถ้ารอโควิดจบ นี่    คนอ่านอย่างผมนี่คงต้อง รอไปนานแสนนานแน่555   ดูท่าเจ้าโควิดจะอยู่กับพวกเราอีกนานเลย     เป็นกำลังใจให้ในการแต่งนะครับ รอซีรีย์ แฟนกู อันแสนปวดตับ ทรมารไต อยู่ครับ  คิดถึงหมอๆ โดยเ เฉพาะป้องโบนัสโมโน และลาสบอส อย่างพี่หมอจัมโบ้😃😃
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

tonic74

mrbirddum

::YarKK::ถถถถถถ พ่อดราม่า พ่อห... หวานนนน มาทีหลังก็ควรทำใจนะ