ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าด้วยตอนที่ 59

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2021, 07:45:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prem aree

ซีนอารมณ์มาเต็ม ดราม่าหนักหน่วงมาก 

iammek

ถึงเวลาที่เจ๊ต้องมาง้อบ้างแล้วหล่ะ

battozai

ผมอ่านแล้วรู้สึกดิ่งไปกับตอนนี้เลยครับ วันไหนที่มีเรื่องไม่ดี มันก็จะไม่ดีทั้งวัน

รออ่านตอนต่อไปนะครับ มาคืนนี้ได้ยิ่งดีเลย ค้างคาใจมาก

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

อย่างที่บอกไปตอน 59 ว่าโทนรู้สึกผิดกับเจ๊หมิวมาตั้งแต่แรกเพราะไปกิ๊กกับตัวเล็กแต่ก็ไม่หน้าใช่ความผิดโทนหรือป่าวเพราะไม่รู้ว่ามีแฟนแต่พอรู้ก็พยายามออกห่างจากเจ๊เตยแล้ว ส่วนเรื่องมีอะไรกับเจ๊หมิวโทนก็ไม่ได้บังคับเจ๊หมิวไม่ใช่หรอแต่พอเรื่องแดงทำไมมาโทษแต่โทนหรือจะเป็นอย่างที่เจ๊จ๋าว่าเพราะมาก่อนแต่ยังไม่ได้กับโทนเลยโกรธ ส่วนเจ๊จ๋าก็มากดกดันอีกก็เข้าใจนะว่าพยายามจะช่วย แต่ก็ด้วยอะไรหลายๆอย่างทำให้ที่เก็บไว้กดไว้ก็หลุดออกมาก็ดีนะจะได้รู้กันไปว่าที่ผ่านมาโทนต้องเจอกับอะไรมาบ้าง ก็ไม่รู้ว่าเจ๊ๆจะรู้สึกยังไงบ้าง พอตอนท้ายว่าจะไปกินเบียร์ย้อมใจที่ไหนได้เจอหนักกว่าเดิมอีก เริ่มจากดาวผมว่าดาวเป็นคนที่โทนน่าจะจริงจังเลยแหละเพราะถึงขั้นจะขอเป็นแฟนแต่ก็มาโดนหยุดความสัมพันธ์เอาซะดื้อๆแต่กลับต้องมาเห็นแฟนเก่ามาขอคืนดีอีกโทนคงรู้สึกหน่วงๆ ส่วนมิ้นมาเจอแขกช่วนเข้าห้องVIPรอบ2อีกเป็นเราก็คงคิดแหละว่าเข้าไปทำไรว่ะ ส่วนแก้มเจ๊พี่ตินพูดมาซะอย่างนั้นมันก็ทำให้คิดไปได้ว่าคงจะไปออกรอบกันมากกว่าหนึ่งครั้ง แต่ก็สงสัยบุ๊คอะไรจังหวะมันจะดีขนาดนั้น สงสัยมาตั้งแต่แชดเรื่องเก็บแต้มของดาวและเรื่องนี้ก็ยังไม่เครีย มาเจออย่างนี้เข้าไม่เมาก็เดินเซได้

cantonaa

อารมณ์แบบวันที่อะไรก็ไม่เป็นใจ
ดาวน์ไปหมดทุกอย่าง
ทุกเรื่องโหมมาใส่โทนหมด
แต่การไปร้านเกะ โทนต้องยอมรับมันให้ได้ เพราะยังไงก็ต้องรู้และเลือกที่จะมาเห็นภาพแบบนี้เอง

pankea

ได้ระบายออกซึ่งความอึดอัดแล้วจะทำให้รู้สึกดีขึ้นบ้างแต่พอไปหย่อนใจที่ร้านเกะกลับเจอภาพที่ทำให้ดิ่งเพิ่มขึ้นอีกแล้ว วันนั้นเป็นวันวิปโยคของนายโทนจริงๆแต่ยังดีนิดนึงที่รุกะช่วยชะโลมใจที่บ้าน

zaar65

พี่เตยคงคงคิดได้ว่า เอาแต่ใจมากไป

cannavaro

เหตุการณ์ที่ร้านเกะ เปนอะไรที่เสี่ยงต่อการขาดสติเปนอย่างมาก เปนใครทียังพอรุัจักตนเองยุบ้าง ควรต้องรีบหนีออกมาให้ไวเลย ขืนอยู่ต่อนะ บอกตรงๆเลยว่าเหตุการเกินจะคาดเดาได้ แต่บทสรุปก็น่าจะคือๆกันทุกผู้นาม อารมกรุ่นๆมาประมานนั้นหละ ขืนอยู่ต่อก็.....ชิบหายเลี้ยว!!!!

nick555

นายโทนน่าจะช้ำหนักเพราะไหนจะเรื่องบรรดาเจ้ๆ แล้วพอหนีมาพักกับมาเห็นภาพบาดใจของสามสาวอีก

dodoza2

ค้างมากครับได้ระบายออกมามันก็ดีนะอยากดูบทสรุปเรื่องนี้กับสามสาวจะลงเอยยังไง

game14974

สงสารนายโทนครับ หลังจากเพิ่งระบายความในใจเตรียมแตกหักกับเจ๊หมิวเจ๊เตยมา ยังมาเจอภาพสามสาวอีก มันกระหน่ำซ้ำเติมมากเลย เห้อออออ
ผมมีอารมณ์ร่วมน่ะ เพราะแฟนผมก็ทำงานแนวเดียวกับสามสาว มันเจ็บจี๊ดๆเลยเวลาเห็นแฟนอยู่กับคนอื่น

GU Koy

ตอนนี้ผมไม่สงสารโทนเท่ากับสงสารตัวเองคับ ตั้งแต่อ่านมาจากตอนนที่ 1 ถึง 59 ตอนนี้โคตรค้างคาใจมากๆคับ อยากจะรู้เรื่องต่อไปเร็วๆจัง สงสารตัวเองคับ อึดอัดอยากเฝือกต่อ  ::Crying::

Am1112mA

ช่วงชีวิตคนเรามันก็ต้องมีช่วงขาลงกันบ้างเด๋ยวมันก็ดีขึ้นแหละครับ

civil2

อ่านแล้วเครียด รู้สึกแย่ตามโทน แต่เชื่อว่ามันจะเป็นจุดที่ทำให้อะไรๆ หลายๆ อย่างลงตัวมากขึ้น เข้าใจกันมากขึ้น เปิดใจกันมากขึ้นครับ

bossbellbest

กดดันมากเลยครับ ถ้าเป็นแบบโทนก็ยังงงอยู่ไม่รู้จะจบอย่างไร สู้ๆครับโทนยังอีกยาวครับ