ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าด้วยตอนที่ 59

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2021, 07:45:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

097898117

รู้สึกเฟลจัดๆจนเฟลตามเลยครับ 55 5เจอของเจ้ๆยังไม่เท่าไหร่ไปเจอของสามสาวอีก 

Leo the rott

มีตอนที่กระชากอารมณ์บ้าง ผิดหวังบ้างช่วยให้เนื้อเรื่องมีหลากหลายมิติของอารมณ์ดีนะครับ ก็ลุ้นอยู่เหมือนกันว่าสามสาวเกะจะถึงเวลาแยกย้ายตอนไหน เพราะเห็นแต่เจ๊เตยกะเจ๊หมิวคอยออกความเห็นตอนเล่าเรื่อง

ton29048

เห็นใจ โทน ครับ เคยเป็นแบบนี้เหมือนกัน มีแฟนเป็นสาวคาราโอเกะ เวลาไปหา ก็ต้องทำไม่รู้ไม่เห็น

ส่วนทางด้าน 3 เจ๊ โทน ก็เก็บความรู้สึกอึดอัดมานาน ก็คงต้องระเบิดออกมาบ้าง

kriangbaac

มันอาจเป็นจุดเปลี่ยนของร้านเกะก็ได้เพราะมันจะเป็นเรื่องในอดีตแต่กับเจ๊ๆหลังจากได้ระบายอะไรไปอาจจะเคลียกันได้เร็วๆนี้

lnw007

ดิ่งจัดเลยครับ ระเบิดมาทุกอย่างเปนผมคงกลับบ้านยาวๆ

readder

เรื่องเข้าตลอดวัน มีทั้งระเบิดลงและต้องทำใจ เศร้าตามไปกับนายโทนเลย

Pra-in

มันหักกลับ จากตอนก่อนที่ดู กำลังจะดี เป็นร้ายหมด สามสาวเกะ ก็ถูกเฉลยเหมือนว่า แก้มโดนติมล่อ ไม่รู้จากตอนแรกๆที่โทนอยู่ด้วย หรือมีไปซ้ำกันอีก มินต์ที่คิดว่าหยิ่ง รักษาตัวดีก็เหมือนยอมทำอะไรกับลูกค้าในห้องวี มีดาวที่ดูยังไม่แย่นัก ทำให้ความรู้สึกมันแบดกับ 2 สาวมากๆ
ส่วน เตยกับหมิวก็เหมือนจะจบดี แต่บทออกมากลายเป็นพลิกไปแรงกว่าเดิม
ในฐานะคนติดตาม ถ้าปลายทางมันจะออกมาไม่ดี น่าจะลดความอยากติดตามไปเยอะ ทุกวันที่มาที่นี่ มารอจักรวาลพี่โทน ทุกซีรีย์ มีหรือไม่มีฉากเสียว ก็ต้องติดตาม เพราะเรื่องราวมันสนุก เขียนได้ดีมากๆ
อาจจะเพราะ ตอนที่แล้วมาในช่วงที่เรื่องรอบๆ ตัวก็หนักอยู่แล้ว มาอ่านเรื่องที่คิดว่าจะช่วยใ้สบายใจ ก็เจอเครียดเข้าไปอีก
ขออภัยที่เขียนยาว แต่ไม่อยากเสีย 3 สาวไปจากความรู้สึกแบบเดิม ขอบคุณครับ

swss2511

รสชาติของชีวิตอะไรที่เก็บกดไว้มากๆต้องระเบิดออกสักวัน แต่ถ้ามาพร้อมกันมากๆกลัวจะทนไม่ไหว

peddo

เห็นใจโทนนะครับ หลายเรื่องมันประดังเข้ามา บางทีจ๋าอาจมีแผนจะทำอะไร แล้วบอกให้โทนไว้ใจ แต่วิธีการนี่อาจจะมองไม่ขาดว่า โทนโดนอะไรมาบ้าง และรับได้ขนาดไหน แม้แต่เซียนอย่างพี่แมนยังมีจุดที่คาดไม่ถึงเช่นกัน เด็กน้อยอย่างสามสาว คิดจะใช้แผนซับซ้อนต้องระวังมาก แม้จะเข้าใจว่าสุดท้ายจะออกมาดีก็คงต้องต่อสู้กันนาน
ส่วนสามสาวเกะ ทำใจอยู่ก่อนแล้วว่า ถึงวันนึงก็ต้องไป ไม่มีใครใช้ชัวิตอย่างนี้ได้ตลอด เราก็รู้ว่าแก้มยังรับงานเรื่อยๆ ยังมองเรื่องมินต์ไม่ออก แต่สำหรับดาว ถ้าแฟนเก่าเขามีเยื่อใย มีอดีตกันแล้วปรับใจกันได้ ก็ต้องดีใจกับเธอครับ
ในใจคิดว่สดาวจะไปก่อน
ขอบคุณครับ

err

อารมณ์พระเอกมิวสิควีดีโอล้วนๆเลยมันอินไปกับมัน ทั้งโดนสามเจ๊ที่เหมือนคนที่ไว้ใจที่สุดกลับมาดูแคลน   แล้วก็สามสาวโอเกะเหมือนแฟนแอบปันใจให้ใครก็ไมรู้....

Oceankings1234

สงสัยว่าทำไมไม่ไปกินเบียร์ที่ร้านอื่นทั้งที่รู้ว่าไปแล้วต้องเจออะไรอยู่แล้ว

marco35

ได้ระบายอารมณ์ ความกดดัน ออกมาบ้าง ดีครับ แต่ถ้าทำแล้วมาจิตตกมากก็ไม่ดี

Au Nanma

เป็นตอนที่กดดันจิตใจและอารมณ์คนอ่านมากครับ
ไหนว่ามาผ่อนคลายช่วง covid ไง

Sur9x

ช่วงชีวิตคนเรานะครีบ มันมีช่วงที่เรารุ้สึกว่าเจออะไรก็แย่ไปหมด จิตตกไปพักนึง ถ้าผ่านไปได้ ก็จะได้ภูมิที่แข็งแกร่งกลับมาครับ

aceinw6969

อ่านตอนก่อนนอน บอกตามตรงว่าเกือบนอนไม่หลับครับ ดิ่ง อึน จมไปกับความอัดอั้นตันใจของโทน