ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 8 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 10, 2021, 12:56:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

First10

ผิดคาดนึกว่ามือน้องล่าม
สุดท้ายได้เสียบน้องล่ามแล้ว เบามือกะเธอหน่อยละ น่าจะยังไม่ขนาดเจ๊พลอย

peddo

พี่พลอยคงเหนื่อย อยากกินไข่ออนเซนนะครับ แต่คงต้องตอบแทนด้วย พลอยออนทอป อิอิ เห็นรุกมาตั้งแต่บนรถแล้ว
คุณจอยท่าจะต้องระวังโทนเพิ่มแล้ว โดนลูบเป้าไม่รูใครเป็นใครก็โอบก่อนเลย ระวังโดนลูกหลงนะครับ
พูดถงเชียงรายแล้วนึกถึงความหลัง บรรยากาศโรแมนติกนี่ทำให้เกิดเหตุการณ์สำคัญในชีวิตได้ วันที่เรารู้สึกว่ายังดีไม่พอจะทำให้เราอยากปรับตัวให้ดีขึ้นนะครับ จะได้ไม่ย่ำอยู่กับที่
ขอบคุณครับ
พอไม่ย่ำที่เดิมก็มีคนใหม่มาให้เสียวเลยนะครับ ต้องบอกเธอว่า นี่ยังไม่แรง ของจริงต้องเจอแบบพลอยครับ

zeebraa

ทุกภาคมันมาก ชื่นชมคนเขียนเก่งมาก การเขียนแบบไล่ต่อจิ๊กซอล์ยากมาก แต่สามารถเติมเต็มในส่วนที่มาที่ไปได้

nar007

อาบน้ำแบบแช่ 2 คนนี่ท่าทางจะฟินน่าดู
สู้นายโทนอย่าเครียด

motown

เอี้ยเกี้ย

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Dribbling:: บรรยายได้เห็นภาพ จนเหมือนได้เข้าไปสัมผัสกับบรรยากาศด้วยจริงๆเลย ว่าแต่สถานที่นี่มีจริงไหม อยากไปจริงๆเลยนะเนี่ย

จรัญ บุญชู

onlaor

evilbenz

คาอ่างน้ำแน่นอน เจอบรรยากาศแบบนี้ ฟินกระจายแน่นอนครับ เทพโทน

Edit : ห้องเทพโทนเข้าง่ายดีนะครับ เปลี่ยนตัวกันง่ายดี 555+ จะฮากว่านี้ถ้าจัดล่ามจอยแล้วหลับ ตื่นมา รุกะมาอมต่ออีกที สวรรค์ชัดๆ

kpnttn

รอมาตั้งแต่ในรถแล้วสินะ

ในที่สุด ก็สมใจจอยแล้วสินะ ตอนนี้ก็เหลือแค่ลาสต์บอสรุกะแล้วสิ

Leo the rott