ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 8 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 10, 2021, 12:56:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1454

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นั่งรถยนต์มาสงสัยว่าพี่พลอยจะเกิดอารมณ์อีกแระ ส่วนพี่แมนก็ไม่ให้คำปรึกษาอะไรเพราะอยากฝึกน้องโทนให้ใช้ความสามารถให้เต็มที่ งานนี้เหมือนโทนถูกส่งมาเพื่อพัฒนาศักยภาพยังไงไม่รู้....หึหึ

saranchai

Run2020

กลับมาภาคเชียงใหม่ปรับอารมณ์เกือบไม่ถูกเลย แต่คงอาบน้ำจนหมดแรงแหงๆ เมื่อไรถึงคิวรุกะนะ

chanky2007

พี่พลอยน่ารักดีครับ

มาดูกันว่า พี่พลอยจะทำไงต่อ

ขอบคุณครับ

อ้าว มีแตะมือกันด้วย น้ำสองแบบนี้ ยาวไปครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

chatjane4234

เอาแล้วไง "อาบน้ำกัน" สงสัยเจ๊แกคงค้างมาจากเมื่อกลางวัน จะได้พักมั๊ยเนี้ย แต่ว่าอย่างให้สอนคุณล่ามหน่อย ใหนๆก็ใหนๆแล้ว สอนงานหน่อยก็ดีนะก่อนแยกย้าย จัดให้จอยส่งท้ายหน่อย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ กรกฎาคม 10, 2021, 10:25:48 ก่อนเที่ยง
นั่งรถยนต์มาสงสัยว่าพี่พลอยจะเกิดอารมณ์อีกแระ ส่วนพี่แมนก็ไม่ให้คำปรึกษาอะไรเพราะอยากฝึกน้องโทนให้ใช้ความสามารถให้เต็มที่ งานนี้เหมือนโทนถูกส่งมาเพื่อพัฒนาศักยภาพยังไงไม่รู้....หึหึ
อ๊าาาา....คุณจอยแตะมือกับพี่พลอยตอนไหนเนี่ย จะมีทรีซั่มด้วยไหมนะ....????