ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่บ้านออนไลน์ 01

เริ่มโดย Darkside_Erotic, กรกฎาคม 10, 2021, 01:16:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขาวดำ

อ่านแล้วร้อง อู้หู!! เลยครับ

อ่านแล้วชอบ ดูแล้วใช่ คือต้องบอกก่อนเลยว่าผมชอบผลงานของท่าน"กรกฎ"มาก และช่างบังเอิญเหลือเกินที่งานเขียนของไรท์ ก็คลายๆกัน

คือแนวเด็กน้อยไวใส กับคุณลุงใจดีแต่หนูจะมาใกล้ลุงมากไม่ได้นะ ลุงหื่น ๕๕๕

เรื่องต่อมาคือแนวของเรื่องที่มีที่มา ที่ไปสมเหตุสมผล ไม่บังคับ ขืนจิตใจ เป็นแบบอารมณ์ ต่างคนต่างพากันไป ให้ถึงจุดนั้นนั่นแหละ

::Shy::

สุดท้าย ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ และก็รอผลงานดีๆจากไรท์อีกนะครับ

คารวะ 1 จอก
มันก็ไม่แน่

mongta2

ภาษาสวย วาดรูปก็สวย ชอบการดำเนินเรื่องแบบค่อยเป็นค่อยไปแบบนี้จริง ไม่ใช่เอะอะก็ใส่กันเลย ป.ล. ยังรอเรื่องนายเมฆกับน้องแคทอยู่นะคร้าบบ ^^

Darkside_Erotic

อ้างจาก: mongta2 เมื่อ กรกฎาคม 25, 2021, 01:28:12 หลังเที่ยง
ภาษาสวย วาดรูปก็สวย ชอบการดำเนินเรื่องแบบค่อยเป็นค่อยไปแบบนี้จริง ไม่ใช่เอะอะก็ใส่กันเลย ป.ล. ยังรอเรื่องนายเมฆกับน้องแคทอยู่นะคร้าบบ ^^
ขอบคุณครับ เหมือนผมแหละ ไม่ชอบเรื่องแนวที่เริ่มมาก็ใส่กันยับ ร้องครางผัวๆ ตั้งแต่ 2 ย่อหน้าแรก อันนี้แล้วแต่คนนะ บางคนชอบบางคนไม่ชอบ แล้วอีกอย่าง สไตล์ผมคือแนวซอฟต์คอร์, อีโรติก เรื่องที่ผมเขียนส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีใส่กันหรอกครับ เน้นนุ่มๆ ^__^

kokkum