ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น ภาค 2 (1/มาดอนน่า)

เริ่มโดย twintower, กรกฎาคม 20, 2021, 10:04:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songphon

ผลงานของผู้แต่งเนื้อเรื่องดีจริงครับติดตามตลอด

9toulek

ตอนต่อๆไปต้องมาไวแล้วครับ
ภาค 1 ภาค 2 สนุกน่าติดตามมาก

Auddy2519

ขอติดตามเป็นกำลังใจให้ครับ สำหรับนิยายดีๆที่นำมาให้อ่าน ขอบคุณครับ

thongdaeng_skk

ภาคนี้น่าจะมีบทบนเตียงสนุกแน่ เพราะเริ่มเรื่องก็มีสองสาวที่สนใจพระเอกเสียแล้ว

jomtulee

มาได้จังหวะพอดี น่าติดตามครับ

Nikubou

ยังคงบรรยายได้ละเอียดลื่นไหลเหมือนเคยนะครับ ยอมรับเลยว่าติดปฏิบัติการของแคนมาก ไม่มีฉากเสียวหวือหวาก็ตามอ่านครับ ขอบคุณที่มีภาคสองครับ

weeraj

เนื้อเรื่องละเอียดยิบอ่านแล้วเข้าใจการทำงานเลยครับ

nkikuji

ภูเขา

กำนันน้อมทิ้งเชื้อร้ายไว้  ไม่หายตัวอันตรายจริงๆ

Manoptana

ภาคนี้ชื่อเป็นผู้หญิงเป็นตัวเอกของภาคนี้เหรอ สลับซับซ้อนแต่ได้รายละเอียดมาอธิบายพอเหมาะพอเจาะ ทำให้เข้าใจง่ายต่อเนื่องได้ดี

mongk

ใครเป็นหัวหน้าใหญ่ของเครือข่ายยาเสพติดชุดนี้กันนะ แต่คงไม่ใช่อุกฤษแน่นอน

ziggy2

มีภาคต่อด้วย ขอบคุณครับ น่าจะสนุกไม่แพ้ภาคแรก

สมใจมาก

เริ่ม version ใหม่หรือครับ ขอติดตามด้วยครับ

saviola23

อ่านสนุก เนื้อหาน่าติดตามมากครับ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

งานแบบนี้รู้ว่าเสี่ยงแต่ก็แอบเชียร์หมอให้ผู้การนะครับจะได้มีกำลังใจ