ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 21 (ความหลัง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 26, 2021, 08:54:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boyza55

แล้วเป่ลูกใคร  แต่อย่าพึ่งบอกชอบอ่านมากกว่าครับ

Taizen

สรุปโดนทั้งสองคนมอมยาเลยใช้มั้ยเนี่ย

selfzii

โหย รอนานมากครับ เขียนออกมาบ่อยๆ ครับ คิดถึงเรื่องนี้มาก

ผู้เฒ่าเซราะกราว

จากประสบการ์ณที่ผ่านมาทำให้วิภาแกร่งขึ้น และรู้ทันผู้ชายอย่างศักดิ์ จนสามารถล่อหลอกให้ศักดิ์เปิดเผยเรื่องของพัทให้ฟังได้ คราวนี้คุณแม่ยังสาวก็คงจะรับมือผู้ชายทั้งสองคนได้มากขึ้นโดยเฉพาะพัท

deadman13

newwasa

นึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อแล้วครับ ตามเนื่องนี้อย่างเดียวเลยครับ ขอบคุณครับ

astaxantine

มาแล้ววว คิดถึงมากกกกกก   ตอนนี้เอาไป10/10 เลยย  รอมานานนน สมการรอคอย

pond06931

สรุปวิโดนมอมยามาตลอดเลยเหรอ แล้วจะเป็นไงต่อละ

pimmy121

โอ หายไปนานจนแทบจะคิดว่าไม่มีโอกาสได้อ่านต่อซะแล้ว แล้วจะได้รู้ซะทีแม่วิโดนมาหนักหนาขนาดไหนโรคนี้ถึงได้รุนแรงนัก

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ กรกฎาคม 26, 2021, 10:42:52 หลังเที่ยง
จากประสบการ์ณที่ผ่านมาทำให้วิภาแกร่งขึ้น และรู้ทันผู้ชายอย่างศักดิ์ จนสามารถล่อหลอกให้ศักดิ์เปิดเผยเรื่องของพัทให้ฟังได้ คราวนี้คุณแม่ยังสาวก็คงจะรับมือผู้ชายทั้งสองคนได้มากขึ้นโดยเฉพาะพัท
อืมมม....เรื่องราวในอดีตครั้งนี้ทำให้แป้งเกิดความสงสัยว่าเป้อาจจะเป็นลูกพ่อเดียวกัน แต่บทรักของเป้ทำให้แป้งตัดสินใจไม่ตรวจสอบดีเอ็นเอ ว่าแต่วิจะล้วงข้อมูลลับของศักดิ์จากพัทเพื่อใช้จัดการกับศักดิ์ได้ไหมนะ....????

ภูเขา

โหว​ ไม่คิดเลยว่า​ พัดจะเกี่ยวข้องกับเรื่องนี้ด้วย

talaxman

โหยหายไปนานเลยนะครับ ดีใจที่กลับมาครับ

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

John Snoww

ryg123456

คุณแม่เด็ดแบบนี้สาวๆอีฟคงต้องชิดซ้ายไปเลย