ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 2

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 26, 2021, 10:03:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tik K.

amtorff73

ไรท์ต้องจัดท่าหมาให้สมกับที่แอบคิดไว้ตอนเที่ยวทะเลแล้วล่ะครับ

aone

ฝันกลายเป็นจริงซะแล้ว แต่เรื่องราวต่อจากนี้ละครับ แพรเป็นเพรเป็นเพื่อนฝนด้วย แล้วเรื่องนี้อาจจะมีกิ๊กอีกคนซะด้วยที่มองแมนแปลกๆตั้งแต่ไปเที่ยวทะเลกัน

hunterkung

อิจฉาแมน  กินแพร ต่อด้วยใครดีหนอ น่ากินจังเลย

usman1963

น่าจะไม่ได้มีแค่ แพร กับฝนแน่นอน ไว้มาเล่าอีกครับหมอ ผมว่าฟ้าน่าจะเด็ดนะ แต่แพรนี้ ทำเอาซะตกใจเลย อยู่ดีๆมาบอกว่าท้องเนี่ย

นาสตา

พี่หมอไล่เก็บทีละคนให้ครบเเก๊งเลยอยากเห็นน้องฟ้าโดนพี่หมอเเล้ว

darthvader

น่าอิจฉาจัง มีสาวๆ มากินน้องแหนมตลอดแทบไม่ได้พักเลยนะเนี่ย
แต่เสี่ยงตายเหมือนกันนะ คู่ที่แล้วก็พี่น้อง คู่นี่ก็เพื่อนสนิทกัน

เสียดายเหมือนกันนะที่สุดท้ายลงเอยแบบนี้
แต่ก็จะได้สมชื่อเรื่อง ไม่งั้นจะต้องเปลี่ยนเป็นฟันแล้วไม่จบ

ryu

ความรู้สึกเหมือนกับฟ้าให้ความหวัง แต่แพรกลับจัดเต็มซะอย่างงั้น
น้องฟ้าดูน่าค้นหาดีนะครับ

hart

Chawnawee

บุญน้องชายจริงๆได้กินแต่ของดีดี

Horing

thisisbest

ไม่พลิกโผ นึกว่าจะเป็นฟ้าที่เงียบๆ

robot 77

ตกลงฝันหรือจริง แต่คงจริงแหละแต่ใครฟันใคร ไม่รู้เลย เมาหลับ ตื่นมาดันปวดหัวลืมซะอีก

Azzuriaz

Ty809