ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค2 (2/แค้น)

เริ่มโดย twintower, กรกฎาคม 27, 2021, 09:54:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chan_Som

ตอนที่ ๒ เริ่มเปิดคนบงการแล้วว่าเป็นใคร ที่แท้เป็นลูกสาวของกำนันน้อมคนดัง มาแก้แค้นแทนพ่อ รอดูว่า แคนจะสืบได้หรือเปล่า แบบไหน  ::Angry::

pm2015

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้น ลูกสาวกำนันนี่เอง น่าติดตามเลยครับ

ones26421

ถ้ารู้ว่าแคนฆ่าพ่อ จะยอมให้แคนเย็ดไหม

1819

โอ้ววว  แคนตกเป็นเป้าสังหารหรือเป้าสวาทของนิ้มกันแน่ นี่ แถมน่าจะเป็นแบบ แม่ม่ายดำ มีsexก็ฆ่าอย่างเลือดเย็นแน่ๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

plot0440

elviswhat

น่าจะเป็นลูกสาวกำนันแน่นอน มีสาวโหดวางแผนเก่งแบบนี้ร้ายกาจไม่เบา

singkanong

ดำเนินเรื่องได้ดีตื่นเต้นเร้าใจพร้อมกะเปิดตัวหัวหน้าขบวนการไปเลยไม่ปล่อยให้ FC เดากันเลยแต่ว่าจะมีหักมุมให้ซับซ้อนไหมนะ

dodoza2

กลับมาล้างแคนอทนพ่อเรอะขอบคุณมากครับสนุกมาก

soidao

ลูกสาวกำนันน้อมนี่ ดูท่าว่าจะโหดกว่าพ่อนะครับ

jackkie

ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​ติดตาม​  กำนันน้อมกับมรดกเลิอดนุ่มนิ่ม​  สาธิตกันประภาส​ สนุกแน่ๆครั

ชายชรา

รอมาหลายวันวันนี้มีตัวละครเพิ่มนุ่มนิ่มลูกสาวกำนันน้อมน่าจะเป็นคู่ปรับคนสำคัญของแคนแน่เลยติดตามครับ

jomtulee

พ่อยังสู้ไม่ได้ แล้วนุ่มนิ่มจะเอาอะไรแค้แค้น หรือวางแผนจะใช้ตัวเองเพื่อแก้แค้นนะ

t2222t2000

นิ่มแค่ชื่อกับตัว คราวนี้ถึงคราวที่เธอจะสางแค้นคืนแล้ว

treemiles

นุ่มนิ่ม กับ กำนันน้อม ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น เซ็กซ์จัดจ้านพอกัน

n_neng

ตามมาแก้แค้นให้กำนันน้อม   ลูกสาวท่าทางจะโหดกว่าพ่อ งานนี้เหนื่อยนะครับ