ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค2 (2/แค้น)

เริ่มโดย twintower, กรกฎาคม 27, 2021, 09:54:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tetete

tatong2222

ลูกน้อง​ขยัน​ ตั้งใจ​ทำงาน​แบบนี้​ ซอยกันเพลินเลยสินะ

dew1

kingzaso

ขอบคุณมากครับ งานนรีลูกสาวมาล้างแค้นแทนพ่อแน่เลย

naja313

nujane_dude

นิ่มนี่น่ากลัวจริง โหด และเด็ดขาด แถมยังขี้เงี่ยนอีกต่างหาก

egowin

นุ่มนิ่มน่าจะลูกกำนันน้อม กลับมาจะแก้แค้นหรือจะโดนแคนสางแค้นกันแน่

TUWATAR

ลูกสาวกำนันเหรอ
ได้เลือดพ่อมาเต็ม

mspeed

สงสัยจะหนักแน่นอน จะไหวไหมครับผู้กองทั้งสอง ดูท่าเค้าตั้งใจมาเพื่อแก้แค้นชัดๆเลยเนี่ย ว่าแต่หนอนในคราบตำรวจจะจัดการไงดี

zaar65

นิ่มนี่น่ากลัวจริง โหด และเด็ดขาด แถมความเสียวสุดๆ

bigmut

แคนเจอคู่ปรับแล้ว เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

Peelly

งานนี้คู่ปรับเตรียมเทหมดหน้าตักเพื่อล้างแค้นเหมือนกันสินะ

sakdi Ontong

มันต้องมีอะไรซ่อนอยู่ในตัวละครแต่ละตัวอีกแน่ๆ ผู้แต่งเก่งมาก ยอมรับเลยครับ

BooM_Za

ทาแก้แคนแทนพ่อหรือว่าจะโดนซะเองก็ไม่รู้

bbkja555