ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 22 (เสียที)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 29, 2021, 10:14:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สงัด ชำนาญ

ถ้าวิโดนคนอื่ก็ไม่ค่อยดีแฮะ ทีแรกนึกว่าจะโดนศักดิ์

bunkerd2523

::Glad: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::DayDream::เป้ต้องสั่งสอนอีฟหลายๆๆๆๆน้ำข้อหาสายลับ

The maiji

อีกนึดเดียวแท้ก้อจะใด้เสียวอยู่แล้วดีที่ลูกชายมาช่วยทัน

Chut

meowmeng

วิภาเงี่ยนไม่เลิกเลย ขนาดจะโดนข่มขืนก็ยังยอม

punpoonkung

แย่มากทั้งศักดิ์ทั้งพัฒน์ ยังดีที่เป้กลับมาช่วยแม่วิได้ทัน จากนี้ขอให้อย่าได้ไปยุ่งกับทั้งสองคนนี้อีกเลย

bronzehead

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

mod_dum

จริงๆ ผมก็แอบเชียร์ให้แป้งสู้คืนวิภาให้ได้แบบสูสีหน่อยนะคับ รู้สึกมันห่างชั้นไปหน่อย

และไม่รู้ว่าจะแปลกมั้ย ผมว่าแป้งน่าลองจัดกับอีฟดู คงจะน่าสนใจนะครับ

number6

สถานการณ์อันตรายและเสี่ยงเพลี้ยงพล่ำไปเรื่อยๆ จนวิภาอาจจะอยู่คนเดียวแล้วไม่ปลอดภัยจริงๆ ยิ่งผู้ชายรอบตัวแต่ละครไม่ธรรมดากันทั้งนั้นเหลี่ยมจัดกันทุกคน บวกกับเป้ไม่ได้เลือกอีฟไม่รู้ว่าพัทจะมาไม้ไหนเลยทีนี้ เอาใจช่วยให้จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งครับ

katalun

ใจยังคิดว่าพัทไม่น่าจะแย่ขนาดนั้น แตชักลังเลซะแล้วซิ แต่ศักดิ์นี้ร้ายออกนอกหน้าแบบไม่ต้องสงสัยเลย

nar007

เกือบไปแล้วคุณแม่คนสวย แต่ก็ทำให้แน่ใจ ว่านายพัทนี่เจ้าเล่ห์จริงๆ ไม่ใช่คนดีอะไร รวมทั้งอีฟด้วย

Juupajups

้hihi1112

งาน 3p ปลอบใจต้องมาแล้วเป้ //ว่าแต่ใครพอมีวาปฉากเลสทั้งสองรูปไหมครับบ