ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ คาราโอเกะ My Mint ] Ice Princess Side Story " เทพีบ้านไพร " บทที่ 3

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 31, 2021, 12:42:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ช่วงนี้ลงถี่หน่อยโปรดให้อภัย

ตอนนี้มีเพื่อนสมาชิกร้านเกะของเราทำงานอยู่ด่านหน้า โรงพยาบาลสนาม

" sukray ruktum "

ส่งกำลังใจให้เขาด้วยครับ และมีสมาชิกร้านเกะอีกท่านที่ตอนนี้ ติดเชื้อโควิด19
ถึงจะเป็นเคสสีเขียวที่ไม่มีอาการหนัก แต่ก็ช่วยส่งกำลังใจให้คุณ

" 1819 " กันด้วยนะครับ

............

ความเดิมตอนที่แล้ว

" ทำแบบที่ผัวเมียเขาทำกัน " มิ้นต์บอกมาแบบนี้

มิ้นต์ในร่างที่เปลือยเปล่าตอนนี้เธอดึงผมลงไปจูบแล้วพูดอย่างที่ทุกท่านได้อ่านกัน แล้วเชื่อป่ะจากที่แข็งๆอยู่แล้วพอได้ยินมันเหมือนว่ามันจะแข็งมากกว่าเดิม มิ้นต์เธอขยับตัวมานิดหน่อย ผมเองก็ยกขาข้ามเล็กน้อย จนผมก็เข้ามาแทรกตรงกลางตัวของเธอแล้วล่ะครับ

ผมมั่นใจนะว่าตัวของเราสองคนเช็ดจนแห้งหมดแล้ว แต่ทำไมนะพอไอ้จ้อนของผมวางพาดไปที่โหนกสำราญของมิ้นต์ ผมกลับรู้สึกว่ามันเปียกมันแฉะจังเลย มิ้นต์เธออ้าขาออกเล็กน้อยผมเองก็แทรกตัวเข้าไป เธอคล้องคอผมไม่ปล่อยจนผมต้องก้มลงไปจูบกับเธออีกครั้งด้วยความเต็มใจ

เราละปากออกจากกันน้ำลายก็ไหลยืดเป็นสายเลย ผมถามมิ้นต์ว่าทำอะไรนะหืม มิ้นต์มองหน้าแล้วพูดไอ้พี่โทนบ้า มิ้นต์เขินจะตายอยู่แล้วนะ อุตส่าห์ทำให้ก่อนแล้วด้วยยังจะมาถามอีก มิ้นต์เธอพูดแล้วหันหน้าหนีเลย เฮ้อน่ารักสุดๆ แต่ที่น่ารักกว่าคือเนินหน้าอกของเธอนี่แหละครับ

มันก็เป็นธรรมชาติของร่างกายอ่ะเนอะเวลายกแขนมันมา มัดกล้ามเนื้อมันก็จะพยุงหน้าอกให้ตั้งขึ้นด้วย ตอนนี้หน้าอกของมิ้นต์ของกลมได้ทรงสวยงามมากเลยครับ ผมก้มลงไปจูบรอบวนๆรอบจุกของเธอ มิ้นต์ร้องอ๋อยพี่โทนทำอะไรมิ้นต์ เธอพูดแล้วเหมือนพยายามเม้มปากไว้นะตอนนั้น

ผมก็ถามว่าแล้วผัวเมียเขาทำยังไงกันเหรอ มิ้นต์ก็บอกใครเหรอผัวเมีย ผมก็บอกเอ้าเมื่อกี้พูดเองไม่ใช่เหรอครับ มิ้นต์เธอทำหน้ามุ่ยๆแล้วก็บอกว่าก็แค่ตีเนียนไปเท่านั้นแหละ กลัวจะมีคนหน้าแตกที่ไปบอกป้าตัวเองว่าพาเมียมาเที่ยว ผมก็ดูดจุกของเธออีกที และเคลื่อนตัวมามองหน้าอีกครั้งผม ถามว่าจริงเหรอ

มิ้นต์บอกมั๊งงง แล้วมั้งเสียงสูงเลยนะ ผมก้มลงประกบปากจูบเธออีกครั้งเบาๆ เราดูดริมฝีปากกัน บดคลึงกันหลายวินาทีเลยล่ะ ผมบอกว่าอืมม งั้นทำอะไรให้คนใจดีที่ตีเนียนเป็นเมียดีนะ คือผมรู้อยู่แล้วล่ะว่าต้องทำอะไรแค่พูดยั่วให้เธอเสียวๆไปงั้นเอง ผมเลื่อนตัวลงมาจูบคอ ไล่ลงมาหน้าอก แล้วลากลิ้นยาวๆลงมาที่สะดือเลย

ชิบหายแล้วอากาศเย็นๆน้ำลายแห้งไว้ ผมเก็บลิ้นเข้าไปในปาก ขยุกๆนิดหน่อยให้มีน้ำลายติดปลายลิ้น ผมซื้อเวลาด้วยการเม้มไปที่สะดือของเธอเบาๆ มิ้นต์ก็งื๊ออพี่โทนอย่าทำแบบนั้นดิ่ พี่โทนเดี๋ยวก่อนมิ้นต์เธอยื่นมือมาจับหน้าของผมไว้ครับ โอ้ย อีกนิดเดียวก็จะได้ชิมที่ร่องชุ่มๆของเธอแล้วเนี่ย

ผมเงยหน้าทั้งๆที่มือสองข้างแหวกขาของเธอออกครับ ผมถามว่าหืมอะไรเหรอ มิ้นต์ถามผมว่าพี่ถอดพระยัง ผมยิ้มแล้วบอกอืม จ๊วบบบ !!!  ผมก้มลงไปดูดต้นขาอ่อนๆของเธอ ใกล้ๆง่ามขางามของเธอ เจ้าหญิงน้ำแข็งของพวกคุณเธอดิ้นเลยนะตอนนั้น เธอบอกอ๋อยพี่โทนอย่าทำแบบนั้น อื๊ยยยยยย

มิ้นต์เธอคงทนไม่ไหวครับ ผมจูบเลียต้นขาด้านในของเธอ แต่เธอกลับเด้งโคกอูมๆใส่ผมซะงั้น เอ้าแบบนี้ก็ได้สิ่ ผมช้อนก้นของเธอไว้ให้ลอยเด่น แน่นอนแหละครับ ว่าเนินสำราญของเธอกำลังลอยท้าทายผมอยู่ตรงผม ผมถามหืมโกนเลยเหรอเนี่ย มิ้นต์ก็บอกไอ้พี่โทนบ้ามันใช้เวลามาถามเหรอ

เท่านั้นแหละผมประกบจูบจ๊วบเลยครับ คือผมเองก็ไม่ได้มีทักษะในการเบิร์น เบบี้เบิร์นอะไรมากหรอกนะ สมัยนั้นฮู๊ยยย  เวปหนังโป๊ผมก็ไม่ค่อยรู้จักครับ รู้จักแต่ Ro89 แค่นั้นเอง ผมประกบดูด ซึ่งก็ต้องบอกอีกครั้งครับว่าน้ำของสาวๆนั้นไม่ได้หวานหรือน่าดื่มแบบที่ใครบอกเลยครับ

ที่เลียตอนนี้เพราะอยากให้มิ้นต์เสียวและอารมณ์มันพาไปจริงๆ ผมประกบปากดูดออกแรงเม้มที่กลีบของเธอนิดนึงและใช้ปากดึงออกมานี๊ดนึง มิ้นต์ดิ้นเลยนะตอนนั้น ร้องอร๊างงง ออกมา อูยยย ฟิลญี่ปุ่นว่ะ และแน่นอนครับถึงผมจะไม่ชำนาญการเบิร์นแต่อย่างใด

แต่เรื่องที่ชายไทยทุกคนน่าจะรู้ดีคือจุดเสียวก็คือเม็ดละมุดนั่นเอง ผมหยุดการประกบเลีย และใช้มือแหวกกลีบสีอ่อนๆของมิ้นต์ออก ผมเลียตวัดไปที่รูเสียวของมิ้นต์ที่ยังปิดอยู่ แล้วคืออูยยย มิ้นต์คือเอวอยู่ไม่สุขเลยจนสุดท้ายเม็ดเสียวของเธอก็แข็งเป็นไตขึ้นมาครับ นั่นแหละที่ผมรอ

ผมเกร็งปลายลิ้น แล้วก็หิ้วลิ้นจี่ไปไว้ที่หน้าหอ แล้วก็จี่ๆๆๆเลยครับ ปลายลิ้นแข็งๆของผมตวัดใส่เม็ดเสียวนั้นรัวๆเลยก็ว่าได้ น้องมิ้นต์คนสวยของพวกคุณเธอเอวเด้งเลยครับตอนนี้ นี่สิ่นะที่เขาว่าลิ้นนั้นยกเอวของสาวๆได้ ผมตวัดๆๆสลับจุ๊ปไปที่เม็ดเสียวนั้น

มิ้นต์ร้องอ๊อยพี่โทนจ๋า มิ้นต์ไม่ไหวแล้ว งืออ อุ๊ยเมื่อกี้มิ้นต์เรียกอะไรนะ ผมง่ำๆๆต่ออีก 2 – 3 ครั้งและคลานขึ้นไปหาแล้วถามว่ามิ้นต์เมื่อเรียกว่าอะไรนะหืมบอกให้ชื่นใจอีกทีสิ่ มิ้นต์ทำหน้าบึ้งๆแล้วบอกว่าไม่เอาของดีมีครั้งเดียว ผมก็บอกนะๆๆบอกหน่อยนะครับ นะ  ๆ แล้วก็จุ๊บไปที่แก้มหนึ่งที มิ้นต์ทำหน้ามุ่ยๆแต่หน้ารัก เธอบอกว่าไม่ตั้งใจฟังเองง่ะ ผมก็บอกว่า

โหยเวลาแบบนั้นใครจะไปตั้งใจฟังล่ะ นะๆๆ เรียกอีกทีได้มั้ย มิ้นต์ทำหน้ามุ่ยอีกที คือมุ่ยแต่น่ารัก และเธอก็พูดว่า

" พี่โทนจ๋า "

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

au2000

Joepure~☆

โอ้ว เข้ามาเช็คเฉยๆ เจอของดีเข้าเลย
โพสแสดงความดีใจก่อน เดี๋ยวมา edit

โอ้ย ติดคริติคอล!!! อีกแล้ว
เอา mvp ไปเลยจ้ามิ้นต์จ๋า

eltas007

ผมรอเสือสาวปรับความเข้าใจอยู่นะงับ

puipuipui

only1A

มาต่อเนื่องแบบนี้ แหล่มเลยครับ
อ่านก่อนนะ

มิ้นมาแบบนี้จบเลย
สุดแสนจะน่ารัก

Pooh

เจ้าหญิง นี่น่ารักจัง เรียกพี่โทนจ๋าด้วย  นานๆได้ยินใจแทบละลาย

modena

ไม่แผ่วเลยนะจารย์ เรียกเรตติ้งเรือมิ้นรังๆเลย

Raymond

พี่โทนจ๋า ไวไวเลย

ไม่ทำซะดี เจ้าหญิงขึ้นเองละ

zaar65

okai

มาติดๆแบบต่อเนื่องเลยครับ.. ฮึ๊ยย .. เจ้าหญิงน้ำแข็งเปลี่ยนร่างหหรือน้ำแข็งละลายกันละครับเนี่ย.. กลายเป็นสาวน้อยน่ารักไปเลย

pp1659

น้องมิ้นมาเที่ยวกับโทนรอบนี้ดูขี้อ้อนจังครับ

Nobita Nobituta

ได้จัดการเสียที รอตั้งหลายวัน สงสัยจะจัดทุกวันที่มาพักแน่

7878

Evolution PK

มิ้นโคตรน่ารักเลยคับ ทุกคนดูแลสุขภาพกันด้วยคับ