ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ คาราโอเกะ My Mint ] Ice Princess Side Story " เทพีบ้านไพร " บทที่ 5

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 03, 2021, 11:28:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

มาฝันดีไปกับน้องมิ้นต์กันเถิด ชาว IPFC ทั้งหลาย
คอมเมนต์ดี คอมเมนต์ น่ารัก ก็ลงไวแบบนี้แหละ
ช่วงนี้แม่นางกำลังทำคะแนน

แต่เชื่อผมสิ่ ร้านเกะตอนต่อไป ยังไงดาวก็ฉายแสงแน่นอน

★★★★★★★★★★★

ภาพที่มีเสียง มองไรไอ้บ้ากาม

เจ้าหญิงเวอร์ชั่นผมยาว

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

อยู่ดีๆมิ้นต์ก็มาขึ้นคร่อมแล้วบอกว่า " ตามใจเมียไม่ได้เหรอ "

★★★★★★★★★★★

ผมนี่หลุดขำเลยไม่ตามใจเมียหน่อยเหรอ ผมแบบอุ๊บ แล้วหัวเราะแบบขำๆนิดนึง มิ้นต์จากที่กำลังจะ sexy ก็มองผมตาดุเลยแล้วตีแขนผมดังเผี๊ยะ บอกไอ้พี่โทนบ้ามาขำอะไรเนี่ย ผมก็บอกโอ๋ๆ ๆ ๆ  แล้วยื่นแขนออกไปครับ เหมือนจะขอให้เธอโถมตัวมากอด

มิ้นต์ก็ทำหน้ามุ่ย  ๆ ๆ ๆ แล้วก็ลงมากอดผมนั่นแหละ ผมก็เอียงตัวเทให้เธอลงมานอนข้างๆเลย มิ้นต์ก็ง๊าทำไรอ่ะเนี่ย ผมก็กอดเธอไว้แล้วถามว่านี่คึกมาจากไหนหืม มิ้นต์ก็กอดแล้วบอกเปล่านี่ ก็เต๊นต์มันไม่เก็บเสียงนี่ เท่านั้นแหละผมฮา พรืดเลยครับ แบบหัวเราะลืมตาย เหมือนดูหนังเรื่อง 7 ประจัญบานฉากที่น้าค่อมบอกว่า สัด กูมีเสื่อเผ่น

ผมถามว่าเดี๋ยว ๆ ๆมิ้นต์นี่หมายความว่าไงอ่ะหืม มิ้นต์ก็ซุกหน้าที่แขนผมแล้วบอกว่าไม่พูดแล้ว ไม่พูดแล้ว ผมก็บอกว่าน่านะพูดหน่อยนะ นะ นะ นะ มิ้นต์เงยหน้าขึ้นมา ผมก็ก้มไปมองแล้วก็ช่วยสางผมของเธอออกให้เห็นหน้าชัดๆ มิ้นต์บอกว่า ก็จะทำให้พี่หายอยากก่อนขึ้นไปบนมออ่ะ

ถ้าพี่หื่นบนมอขึ้นมาแล้วจับมิ้นต์ปล้ำอ่ะทำไง เต๊นต์มันไม่ได้เก็บเสียง แถมถ้าเห็นเป็นเงาจะทำไง โอยยย ดู ดู ดูเจ้าหญิงของพวกคุณสิ่ครับ ผมก็บอกโอยยยย มิ้นต์คร๊าบบบ พี่ก็ไม่ได้ใช่ว่าจะหื่นอะไรขนาดนั้น พี่รู้หรอกว่าบนนั้นมันไม่สะดวก ใครจะไปทำแบบนั้นล่ะหืม

ผมพูดแล้วก็ดีดหัวเหม่งของมิ้นต์เบาๆ มิ้นต์ก็บอกว่าจะรู้เหรอก็พี่หื่นอ่ะ ผมก็ถามหืม ตั้งแต่มาที่นี่ใครเริ่มก่อนหืมถามจริงๆ มิ้นต์เธอก็บอกไอ้บ้า ไอ้บ้า ผมก็พูดต่อว่าพี่แค่ตามน้ำเองน๊า มิ้นต์ก็เงียบเลยนะตอนนั้น มิ้นต์ถามว่า... ไม่ชอบเหรอ กอดและจุ๊ปไปที่หน้าผากอีกทีแล้วบอกว่า ชอบมากต่างหาก

ตอนนั้นอากาศหนาวมากกก แล้วฝนมาตกอีก คิดตามสภาพที่พวกผมนอนนะ มีฐานเตียงที่สูงราวๆ 1 ฟุต รวมที่นอนก็น่าจะราวๆ 40-50 เซนติเมตร ผมกับมิ้นต์ปูฟูกนอนแบบพับ 3 ตอน 2 ผืนติดกันและนอนข้างๆ ถัดไปอีกเมตรหน่อยๆก็เป็นตู้เสื้อผ้า มองลงไปที่เท้าก็จะเป็นชั้นวางโทรทัศน์และตู้โชว์แบบบ้านๆเลย

เอ่อ... ดูบ้านๆของแท้เลย ตอนนั้นผมถามมิ้นต์ว่า รู้สึกผิดหวังมั้ยที่มาแล้วต้องพักแบบนี้เนี่ย มิ้นต์ก็ถามแบบนี้ที่พูดอ่ะ แบบไหนเหรอ ผมก็บอกว่าแบบนี้ไง แบบชาวบ้านๆ ไม่ได้หรูๆ มีห้องน้ำกว้างๆ เครื่องทำน้ำอุ่น มิ้นต์ก็มองๆ แล้วก็บอกว่าก็มิ้นต์บอกว่าอยากมาแบบนี้เองนี่ ไม่เห็นเป็นอะไรเลย

แล้วอีกอย่างที่นี่มันก็คือบ้านนะพี่โทน มันไม่ใช่โรงแรมเอาจริงๆมิ้นต์ชอบนอนแบบนี้มากกว่าอีก โรงแรมมันเปลืองแล้วอีกอย่างมันดูไม่น่านอนหรอกพี่โทน ผมถามหืมทำไมล่ะ ตอนนั้นมิ้นต์ขยับตัวมานอนใช้แขนสองข้างท้าวคางและมองมาที่ผมครับ

มิ้นต์บอกว่า มาแบบนี้มิ้นต์ชอบกว่าอ่ะ มันคือบ้านที่ให้นอนจริงๆ รอบๆก็สวยดีออกตอนเช้าก็สวย ตอนเย็นก็สวย เธอพูดๆ ๆๆ ออกมาเยอะเลย ผมก็จ้องเลยน่ารักแท้น้อคนอะไร มิ้นต์เธอคงรู้ตัวแหละว่าผมมอง เธอหันมาตีหน้าเข้มใส่แล้วถามมองไรเนี่ย หลอกให้มิ้นต์พูดตั้งนานนะ

ผมก็บอกเปล่านี่ก็ฟังอยู่ เฮ้ออออ สบายใจละ กลัวว่ามิ้นต์จะไม่ชอบบ้านป้าพี่ซะอีก มิ้นต์ก็ตีแขนผมแล้วถามว่า พี่นั่นแหละไม่ชอบเหรอ ผมก็บอกว่าชอบสิ่ ถ้าไม่ติดเรื่องที่น้ำหยุดไหลบ่อยๆที่นี่ก็น่าอยู่มากๆแหละ มิ้นต์ก็บอกอื้อมิ้นต์ก็ชอบ แล้วการที่เราต้องนอนแบบนี้

มิ้นต์ก็ไม่เห็นว่าจะเสียหายอะไรเลยนี่ ที่นอนยัดนุ่นก็นี๊มมมมม นิ่ม มาต่างจังหวัดก็ต้องนอนแบบนี้แหละสบายจะตาย แล้วเธอก็ซุกกอดผมเลยล่ะตอนนั้น ซุกไม่ว่าแต่แหงนหน้ามามองแล้วแบบอ่ะเฮื้อออ โคตรน่ารัก ผมถามมิ้นต์นะว่าไหงพอมาที่นี่แล้วดูน่ารักจังเลย

ทำไมตอนอยู่กรุงเทพชอบดุพี่จังล่ะ ไม่เห็นทำตัวน่ารักแบบดาวกับแก้มเลย มิ้นต์ซุกแขนแล้วบอกว่า ทำไมมิ้นต์ต้องแย่งสองคนนั้นเอาใจพี่ด้วยอ่ะ ผมก็หืมหมายความว่าไง มิ้นต์ก็เงียบ ผมก็เลยหอมไปฟอดนึงแล้วบอกว่า บอกหน่อยสิ่ มิ้นต์ไม่ตอบแต่หันแก้มอีกข้างนึงแล้วบอกว่า อื้อ อื้อ อื้อ

อ่ะเฮื้อน่ารัก ผมก็หอมแก้มไปอีกฟอดนึง มิ้นต์เลยยอมพูดครับ มิ้นต์บอกว่า... กลัวผมรำคาญ ผมก็หืมทำไมคิดแบบนั้น มิ้นต์ก็เงียบแล้วบอกว่า แฟนเก่ามิ้นต์บอกว่ามิ้นต์ทำตัวน่ารำคาญ... ก็มิ้นต์แค่อยากให้สนใจมั่งนี่ เท่านั้นแหละครับผมกอดเลย แล้วบอกว่าโอเค ๆ ๆ ไม่ต้องพูดแล้วววว

คือถ้าปล่อยให้มิ้นต์พูดต่อล่ะก็รับรองว่า ความสุขที่เราสองคนกำลังมีมันต้องขาดช่วงแน่ๆ ผมก็บอกว่าโอ๋ ๆ ๆ  มิ้นต์ก็บอกเง้ออ มิ้นต์หายใจไม่ออกนะพี่โทน ผมก็ปล่อยนะ มิ้นต์ทำหน้าบูดๆแล้วบอกว่าเสียงทรงหมดเลยง่ะ ไม่ได้เอาที่หนีบผมมาด้วยนะ

ผมก็บอกว่าทรงไหนก็สวยหมดแหละครับ มิ้นต์มองหน้าแล้วบอกอื้อก็คนสวยอ่ะ อื้อหืออออ กำหมัดเลยครับ ฝนข้างนอกตกหนักขึ้นมานิดนึงนะ แล้วตอนนั้นมิ้นต์ก็ฮ่อววว ฮ่อวววว พี่โทน ๆ ๆ ควันออกปากอีกแล้วง่ะ ข้างนอกหนาวมากๆแน่เลย ผมมองเธอแล้วแบบส่ายหัวเลย โคตรจะน่ารัก

เสียงเม็ดฝนตกกระทบหลังคากระเบื้องเอาจริงๆแล้วผมก็แทบไม่ได้ยินเลยนะถ้าไม่ได้กลับบ้านหรือไปติดฝนที่ไหน เพราะคอนโดอย่างที่รู้ๆ ไม่มีทางได้ยินแน่นอน

แล้วสักพักฟ้าผ้าเปรี้ยง ผมก็จึ๊ดนึงตกใจแต่ก็ไม่ได้สะดุ้งนะ แต่มิ้นต์นี่สิ่บอก โหยย ฟ้าผ่าดังมากเลยเนอะ... ขะ ขะ แข็งแกร่ง ทำไมเธอดูไม่ตกใจเลยล่ะ ผมก็ถามว่าไม่ตกใจเหรอเนี่ย มิ้นต์บอกเรื่องกลัวฟ้า กลัวฝน ให้พี่ดาวไปคนเดียวเหอะ คนอะไร พอฝนตกนี่ต้องคุมโปงตลอดเลย

ขะ ขะ แข็งแกร่งแท้ๆแม่คุณ คือตอนนั้นไม่ได้เปิดพัดลมเลยนะ ผมสองคนนอนอ่ะยังต้องเอาเท้ามาเกี่ยวกันไว้เลย หนาวมากๆๆ แล้วตอนนั้นไฟก็ดับพรึ่บเลยครับ คราวนี้แหละมิ้นต์ร้องเลย ง่าา พี่โทนไฟดับง่ะ นั่นไงผมกะแล้วว่ามันต้องเป็นแบบนี้ครับ ผมก็ใช้ไฟจากหน้าจอมือถือที่ไม่มีประโยชน์อะไรเลย N72

ผมก็คลานๆ ๆ ไปเปิดประเป๋าแล้วก็หยิบไฟฉายมาครับ กระบอกบะเริ่มเลย เป็นกระบอก 4 เหลี่ยมๆ ใช้ถ่านไฟฉ่าย C 4 ก้อน  ใหญ่สะใจ อ้อสมัยก่อนระบบยังไม่มี Power Bank ครับ เพราะงั้นพลังงานสำรองต่างๆต้องพึ่งถ่านไฟฉายอย่างเดียว และระบบ USB ก็ยังไม่ครอบคลุมมาถึงเครื่องใช้พวกนี้

น้องๆสมัยนี้ไม่แน่ใจว่าทันกันมั้ย ยุคที่ต้องเปลี่ยนหลอดไฟฉาย หลอดเล็กเล๊กกกน่ะ โคตรคลาสสิคนะบอกเลย สมัยก่อนมันต้องเปลี่ยนอ่ะเนอะ ไม่เหมือนสมัยนี้ที่เป็นหลอดแบบ LED แถมราคาก็โคตรถูก 20-30 บาทเกลื่อน App Shopping online อ่ะกลับมาต่อครับ

ผมเปิดไฟฉายอันใหญ่แล้วส่องขึ้นเพดานเลย ด้วยความที่เพดานเป็นฝ้าสีขาว มันก็เลยกระจายแสงได้ดีครับ ตอนนี้ในห้องสว่างใช้ได้เลยนะ ผมก็บอกมิ้นต์ว่ารอนี่ก่อนนะพี่จะไปดูบ้านนู้น มิ้นต์บอกไม่เอาไปด้วยสิ่พี่โทน อ่ะโอเคผมก็เดินไปครับ แต่แบบโอ้โห พอเปิดประตูมาเท่านั้นแหละ

มิ้นต์ร้องเลย งือออ หนาววววว พี่โทนมิ้นต์รอในบ้านนะ บรื๋อออ แล้วยัยเจ้าหญิงน้ำแข็งก็เดินเข้าบ้านแล้วเปิดหน้าต่างดูผมแทนครับ โอยยยย มิ้นต์เอ๊ยยยมิ้นต์ ผมเดินมาที่บ้านป้าครับ ในบ้านแสงจากไฟฉายก็ส่ายไป ส่ายมา ราวกับผับใน กรุงเทพ พอผมเข้าไป ก็เห็นว่ากำลังเตรียมของกันเลย

เอ้า !!! เตรียมของไปไหนกันเนี่ยครับผมถามลุง ลุงบอกว่า เตรียมของรอตอนเช้ามืดจะไปจับอึ่ง ฝนตกแบบนี้ลูกอึ่งมันออกมาเยอะ จะได้เอามาทำต้มอึ่งกิน .. อ้อ วิถีชาวบ้านสิ่นะ ผมก็ถามป้า ลุงนะว่ามันจะมามั้ยเนี่ยไฟ ป้าก็บอกว่าไม่แน่ใจ แต่ว่าวันนี้มันหนาว คงไม่มีปัญหาหรอก ไม่น่าจะร้อนอะไร

ผมก็อ่ออื้ม ๆ ๆ ๆงั้นผมไปนอนต่อนะ ป้าผมก็บอกเบาๆนะเมียเอ็งยิ่งตัวเล็กๆอยู่ ผมนี่หันควั่บเลย อะไรเนี่ยป้า ป้าก็บอกแหม ฝนตกแบบนี้เบาๆล่ะ โอยย กุมขมับเลยครับตอนนั้น ผมก็เดินเลาะ ๆ ๆ ๆ มาทางหลังคาที่จอดรถก็ไม่อยากเปียกครับ พอมาถึงมิ้นต์ก็เดินมาหาก่อนเลย

บอกเง้อไปนานจังอ่ะพี่โทน ผมก็บอกว่าช่วยป้าเตรียมของนะ เช้าๆเขาจะไปจับอึ่งกันน่ะ มิ้นต์บอกงื้อ ๆ ๆ ผมก็บอกว่าไฟมันอาจจะดับนานนะ มิ้นต์บอกโหยย หนาวจนควันออกปากแบบนี้ยังจะถามหาพัดลมอีกเหรอเนี่ย แล้วเราสองคนก็เดินกลับไปที่ห้องนอนครับ ก็แน่นอนแหละว่า ตั้งไฟฉายเอาตูดมันลงพื้นและส่องขึ้นเพดาน

อืมมม หนาววววว ผมห่มผ้าเลยตอนนั้น หนาววุ๊ยยย แล้วก็แน่นอนแหละครับ เจ้าหญิงมุดผ้าห่มมาหาผมเลย ดุ๊กดิ๊ก ๆ ๆ อยู่ใต้ผ้าห่ม มิ้นต์มุด ๆ ๆ ๆ แล้วเขยิบมาใกล้ๆ อืมม บรรยากาศบ้านๆแบบนี้มันก็ดีนะ ฟิลลิ่งแบบนี้ผมว่าโรงแรมก็คงให้ไม่ได้หรอก จริงๆนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

darkside

[email protected]

darksuper55

pamaaeng

pp1659

neimuchan

หนาว หรรมหด กันไปข้างละ เปียกฝนด้วย

คนไม่ค่อยเที่ยวจะไม่รู้ ถ้าขับรถลุยเมฆที่ลอยต่ำๆนี่ ตัวเปียกเลยนะ 555
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

Slave

ฮันนีมูน​ชัดๆเลย55555... ได้ลูกแน่ๆเลยคราวนี้... ขอบคุณ​มาก​ครับ​

inputpy

บอกป้าไป ตัวเบาแน่ๆ บรรยากาศแบบนี้ ฮันนีมูนชัดๆ

number6

บรรยากาศแบบนี้ไม่อยากให้จบไวเลย ได้รู้จักกันมากขึ้นทีละนิด ถ้าจบแบบหักมุมว่าสุดท้ายแล้วมิ้นต์จะต้องไปทำไรไกลๆหรือกลับบ้านหรือมีสาเหตุให้ไม่ได้เจอกันอีกนี่น้ำตาตกแน่ๆ และเชื่อว่าผู้อ่านหลายท่านใจสลายไปตามๆกัน หรือว่าผมมองในแง่ร้านเกินไปนะ อดคิดไม่ได้จริงๆเพราะทุกอย่างมันเพอร์เฟคขนาดนี้กลัวจะเป็นความสุขอันแสนสั้น ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

DESTINY_TH

633sqd

หาอะไรทำให้ตัวอุ่นๆไว้นะกลัวจะไม่สบายแล้วเที่ยวไม่สนุก ::Grimace:: ::JubuJubu:: ::DookDig::

myfino262903

นึกว่ามิ้นต์จะไปจับอึ่งจับอึ่งกับเค้าด้วย ตัวจริงมิ้นต์ตัวเล็กเหรอครับเท่าอดีตแฟนคนปัจจุบันผมหรือเปล่าครับ อดีตแฟน ผม45 นะตอนนั้น ปัจจุบัน 65 เมียผมอัฟเวลครับ

♤judas♤

เล่าแล้วนึกภาพตามเลยฝนตกแล้วออกมาจับอึงมาทำอาหารวิถีชาวบ้านอท้ๆเลย ต่างจากในเมืองมาก ส่วนสาเหตุตอนอยู่กรุงเทพแล้วสอบดุก็เพราะว่าถ้าเอาทำตัวน่ารักมาไปกลัวพี่โทนว่ารำคาญนี้เอง