ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 49

เริ่มโดย เจตภูติ, สิงหาคม 04, 2021, 08:46:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

เรื่องล่าแม่มดนี่คนไทยถนัดนัก แต่ที่สงสัยคือ แกไม่รู้เหรอว่า ถ้าเรื่องแกแดงเอง แกจะโดนล่าแม่มดหนักกว่าใครเพื่อน

munkza

กำนันเปรต มึงนะทำเล่นลิ้นปั่นหัวคน เดี๋ยวเล็กยิงแม่งหมดอะ

wood007

อ.เจษ ท่าทางจะลำบาก จะแก้ปัญหาที่รุมเร้าได้ยังไง

Chut

อาจารย์เจษจะแก้ปัญหายังไง จะรับมือไหวไหม ใครจะมาช่วยได้

jaojom

ช่วงนี้เหมือนอาจารย์จะตันๆ หาทางออกไม่เจอนะครับ ปัญหาหลายด้าน

combibloc

สนุกจริงๆเรื่องนี้ ติดตามทุกตอนเลย

naoatt

ปัญหาเริ่มเข้ามาเรื่อยๆ เจษจะแก้ยังไง รอลุ้นครับ

yedke

เรื่องราวประดังเข้ามาอย่างเยอะเลยช่วงนี้

Chan_Som

เจษฎา รับศึกหนักหลาย ๆ ด้านเลย ดีที่เคลียกับเล็กได้แล้วระดับหนึ่ง ตอนนี้มองไม่ออกว่าจะหาทางออกอย่างไร ทั้งด้านกำนัน ด้านเจ้าของสินค้า และด้านทศพลอีก คิดไม่ออกจริง ๆ ว่าจะแก้ปัญหาอย่างไร ติดตามต่อครับ  ::Crying::

kyouma

ดีหน่อยที่คุยกับเล็กรู้เรื่องซะที

DrHanaBKK

ณัฐฐานี่เก่งนะ มั่นใจขนาดว่าจะเอาชนะทศที่มีกำไรได้

ข้าจะแทงเจ้า

ปัญหารุมเร้าจริงๆรอบนี้ จะหาทางออกยังไงละเนี่ย ไหนจะเรื่องกับชาวบ้าน ไหนจะเรื่องกำไลที่อยู่กับทศพล

pappy_pp

งานเข้ารัวๆ แต่ก็เหมือนไปพันธมิตรเพิ่ม เคลียเล็ก กะเมียเก่าจบ ตอนนี้เตรียมล่าไอ้ทศดีกว่านะ

mobkhe