ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 49

เริ่มโดย เจตภูติ, สิงหาคม 04, 2021, 08:46:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sammyadong

อาจารย์เจษจะวางแผนแก้ตัวยังไงละเนี่ย

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

วุ่นวาย บอกได้คำเดียวตอนนี้ /ลูกสาวกำนันนี่ทำไมดูเหมือนโง่ทั้งพี่ทั้งน้องเลยโดนคนหลอกง่ายเกิน

เอกเอก

สรุปงานนี้ อ. จะมีเมียกี่คนดี 3หรือ 4 คนดี แบ่งเล็กซักคน

peddo

อย่างน้อยก็มีเล็กมาอยู่ฟากที่แม้ใจไม่ใช่ฝ่ายเดียวกัน แต่ก๊ไม่ถึงกับตรงข้าม แถมมีพลังอีกแบบนึงด้วย แสดงว่าคนในคุกเป็นแหล้งทดลองสินค้าของบริษัท น่าจะมีอีดหลายคนรวมทั้งสาวลิงลมด้วย
ดิวกลับมาแล้ว แถมเป็นโสด คงได้มีรำลึกความหลังกัน แต่จะมีสวิงลูกพี่ลูกน้องมั้ยคงต้องติดตามครับ
ขอบคุณครับที่มาลงเรื่องให้อย่างสม่ำเสมอ แม้จะป่วย
พีกผ่อนเยอะๆ ครับ ยีงอยากอ่านงานของท่านนานๆครับ
ทศนี่ใช้ของคุ้มจริงๆ แต่ลีลาแบบนี้ ถ่าสาวน้อยเจอของเจษเข้าไปคงลืมได้ไม่ยาก บางทีอาจเป็นแผนของณัฐฐาก็ได้นะครับ

pm2015

ขั้นแรกคงต้องเอากำไลกลับมาให้ได้ก่อน

SilentKnight

โดนหนักเลยนะครับเนี่ย กว่าจะแก้ปัญหาแต่ละเปราะได้

KengNaJa

ศัตรูเยอะเหลือเกินอาจารย์เจษ ยังดีที่คุยกับเล็กรู้เรื่องแล้ว ไม่งั้นงานหยาบแน่ๆเลย

jeab2504

Sopun Jeekkee

ความพร่ามัวจะหายไป ทั้งกำไล ทั้งติดคุก ทั้งบริษัทฯ แบบนี้ไม่ได้ตันแล้ว ปมมันเยอะจริงๆเลยขมวดแล้วอาจจะไปยาก แต่เชื่อฝีมือครับ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ปัญหาทุกอย่างรุมเร้าอาจารย์​เจษฎา.. ได้แต่เอาใจช่วยให้สามารถผ่านวิกฤตนี้ไปได้

ryg123456

catoon

มีใหญ่กว่าผู้จัดการอีกเปล่าเนี่ย เรื่องนี้

102030

ยังไงก็ขอให้ ไรท์ สุขภาพแข็งแรงนะครับ
ใจหายแว้บๆ ตอนบอกว่าใกล้จบ
ทุกครั้งที่ผมคิดว่ามันใกล้จบ ไรท์มักจะขยายโครงเรื่องออกทุกทีเลย 555 
เลยคิดว่าจะยังอีกยาว

เป็นกำลังใจให้ครับ 

จุดอ่อนของกำไลที่ณัฐฐาเกริ่นไว้ จะมีจริงมั้ย อย่าบอกว่าต้องใส่หมวกแบบ Magneto นะ 55555

summersale

ใกล้จะจบแล้วเหรอครับ ไม่อยากให้รีบจบเลยกำลังสนุก

เอเค

ระวังเจ้าทศมันจะใช้กำใลแก้แค้นอดิตเมียมันนะอาจารย์