ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 49

เริ่มโดย เจตภูติ, สิงหาคม 04, 2021, 08:46:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lindor

อ่านแบบนี่แล้วโมโหแทนอาจารย์เจษเลย ต้องเอาคืนให้หนักๆ ขอบคุณผู้แต่งสำหรับเรื่องเยี่ยมๆ ครับ  ::Glad::

ton29048

ต้องจักการ ทศพล ให้หนัก แล้วเอา อริสา มาเป็นเมียให้ได้นะ อ.เจษ

sschatut

zaar65

อาจารย์ เจษ จะแก้ปัญหาอย่างไร  แต่เรื่องเสียวช่วยได้นะ

หวานเย็น

txxt30

เจษฎาจะแก้ปัญหาอย่างไร แนวรบหลายด้านเหลือเกิน

pooloop

เคลียร์กับเล็กได้งานก็เบาลงเยอะ ทีนี้เหลือแต่ต้องจัดการกับทศพลและกำนันละ

rexmost gizmo

Nยังดี มีคนนับถือ จารฺ์ยเจษ อยู่บ้าง       เจอศึกหลายด้านจิงๆ จาร์ย

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

พระเอกจะทำยั่งไงต่อไปดี โดนแฉเสียแล้ว ::DookDig::

mario

ยังไม่อยากให้จบเลยครับ
พล็อตเรื่องน่าจะอยู่ไปได้ยาวๆนะครับ

bunchucherd

สุชาติ งามละออ

sakdi Ontong

ไม่น่ารีบจบเลยครับ แต่ถ้ายืดเยื้อมากไป คงไม่สนุก น่าจะมีภาคสองครับ เปลี่ยนคัวละครใหม่ พระเอกคงเดิม เปลี่ยนสาวชุดใหม่

KonMol2

ปัญหาใหม่เข้ามาอีกจะแก้ยังไง อีรุงตุงนังไปหมดละช

artherox

พักผ่อนเยอะๆนะคับผู้เขียน ไม่ต้องหักโหมมาก ดูจากตอนนี้พิมพ์ตกพิมพ์ผิดหลายจุดมาก ทุกทีที่ผ่านมาไม่เคยเห็นเยอะขนาดนี้ เป็นห่วงคับผม