ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 49

เริ่มโดย เจตภูติ, สิงหาคม 04, 2021, 08:46:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lonelyworm

ปล่อยข่าวดิสเครดิต ใช้ได้ผลตลอด ตราบใดที่คนยังไม่รู้จักคำว่า "ไตร่ตรองอย่างมีสติและใจที่เป็นกลาง" ::Evil::

pimmy121

ใครจะไม่เข้าใจเจษก็ช่างเถอะ ขอแค่สาวๆอยู่เคียงข้างแบบนี้ก็ไม่ต้องการอะไรอีกแล้วหล่ะ

buark

เอาใจช่วยอาจารย์เจษอยู่นะครับ แต่ถึงเวลาจะได้อยู่กับใครนะครับ คงไม่ได้ฮาเร็มหรอกมั๊งครับ มาทรงนี้แล้ว เนื้อเรื่องสนุกดีนะครับ แต่ผมว่ามันแปลกๆ ตรงมีบริษัท มีกำไลที่เป็นสินค้าทดลอง ถ้าเปลี่ยนเป็นแนวไสยศาสตร์ มันน่าจะรับกันมากกว่านะครับ

soidao

สงสัยว่าเล็กเองก็คงได้ พลังพิเศษจากรอยสักของตาลุงมาเหมือนกัน

somchat

เรื่องจะเข้าสู่ความลับที่เก็บไว้ มีการ
เตียมการของแต่ละฝ่าย เหมือนลมสงบก่อนเกิดพายุ น่าติดตามจริงๆ

hamyaiyao

อาจารย์เจษช่างเป็นคนโชคร้ายที่มีศัตรูรอบด้าน แต่ก็มีมิตรสหายที่เก่งความสามารถ ไปลุ้นกันต่อว่าอาจารย์เจษจะแก้ปัญหาอย่างไร

Iscore

ขอบคุณครับ ดีที่อาจารย์เจษกับเล็กพอจะเข้าใจกันบ้างแล้วนึดหน่อยแต่กำนันก็มาเปิดแผลใหม่อีกหาเรื่องให้อาจารย์เจษปวดหัวอีกเรื่องกำลังก็ยังไม่จบ
#ทศพลเริ่มหาที่เกาะใหม่แล้วดีที่มองไปทางกำนันถ้าเป็นทางเสี่ยนี้คงจะแย่นะ

××Mon××

กำนันตอนนี้ถือไพ่เหนือกว่าแถมเสี่ยพิพัฒน์ก็เริ่มถอยห่าง เจษจะจัดการปัญหานี้ยังไงครับ

ones26421

ได้เล็กมาเปนพวก แต่ต้องแบ่งสาวให้เล็ก มันคุ้มไหมนะ สงสัยจริงๆ

Nobita Nobituta

เรื่องชวนให้ติดตามมีอีกหลายปม ให้น่าติดตาม คนที่เป็นคนคิดค้นยาในน้ำยาสักนี่
น่าจะมีความลับยิ่งใหญ่ซ่อนอยู่

oddsk

eeepc2

x99

ความแตก จารย์เจษจะใช้ไม้ไหนมาแก้ปัญหา แต่ท่าทางจะต้องมีทางแก้สวยๆแน่

singkanong

เรื่องราวเข้มข้นขึ้นต่างคนต่างมีดีการแก้แค้นยังต้องสู้กันแล้วแต่ใครจะได้เปรียบเสียเปรียบให้เป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งนะครับ