ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ My Mint Karaoke ] Mint Side Story " เทพีบ้านไพร " บทที่ 6

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 17, 2021, 12:14:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

occocc

zeberrus

ipichai

ขอตอบก่อน ด้วยความเป็นห่วงจริงๆ
ไอ้โรคนี้มันน่ากลัวมาก
อย่าฝืน พักผ่อนเยอะๆ รักษาตัวให้หายดีก่อนดีกว่าครับ
อยากอยู่ด้วยกันนานๆ
เดี๋ยวอ่านจบแล้วจะมา comment เพิ่มนะครับ

ถึงเมื่อยแต่ใจอยากเที่ยวมันก็ไหวอยู่แหละ แต่เดี๋ยวขากลับถึงกรุงเทพรู้ผล 555

พออยู่กัน 2 คน แบบคู่รัก(ผัวเมีย) เหมือนมิ้นต์ได้ปลดปล่อยตัวตนที่อยากทำนะผมว่า เพราะถ้ากับไปมิ้นต์คงไม่กล้าทำแบบนี้ เพราะอาย และดีดูจะเหมือนแก้ม
ว่าแล้วก็ติดถึงแก้มนะ จะน้อยใจหรือเปล่า
`=============
พักผ่อนเยอะๆ นะครับ
ขอให้หายเร็วๆ

signo123

รอติดตามทุกตอน โดยเฉพาะเจ้าหญิงน้ำแข็ง  พักรักษาตัวด้วยน่ะท่านโทน หายไวไวครับ

ka55anova

ตอบก่อนอ่านเลยครับ
ท่านโทนดูแลสุขภาพด้วยครับ
ครอบครัวผมติดเชื้อ 2 คน ช่วงนั้นเตียงเต็มหมด เลยต้องรักษาตัวเองอยู่ที่บ้าน ก็หายได้
สิ่งสำคัญเลยคือต้องเช็คระบบหายใจครับ ถ้าเชื้อไม่ลงปอด อันนี้ไม่น่ากลัว แต่ถ้าลงปอดเมื่อไหร่อันตรายมาก ต้องรมออกซิเจนช่วยตลอด พอได้รับยา ฟลาเวียร์ ฯ แปปเดียว หายครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ

brother1

ขอให้ท่านโทนและคุณแม่หายไวๆนะครับและขอบคุณมากๆที่ขนาดป่วยแล้วยังแวะมาส่งงานให้หายคิดถึงอีก รอติดตาม E-book รออุดหนุนยุนะครับ

Thongchai Wangsri

ก้อว่าอยู่ รอบนี้หายไปนานจัง หายไว ๆ ครับ เทพโทน

Himajin

Exordia

ขอให้หายป่วยโดยปลอดภัยนะครับผมพักผ่อนเยอะๆครับ 

tungbts

หายป่วยไวๆนะโทน...แล้ว2เจ๊ล่ะติดเชื้อด้วยมั้ยฝากความเป็นห่วงไปถึงด้วยนะครับ

terapoong48

น้องมิ้นน่ารักมากครับ​ ส่วนเทพโทนขอให้หายไวๆครับ

darksuper55

ขอให้หายป่วยโดยปลอดภัยนะครับผมพักผ่อนเยอะๆครับ

au2000

win69

มาแว้วววววววววว....ตอนนี้ทิ้งช่วงนานเลยครับ