ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองใจก่อนแต่ง 5 ลองใจใคร

เริ่มโดย ตับหวานจ้วย, สิงหาคม 17, 2021, 11:10:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mr.tee1975

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: วีรการณ์ นาคชุ่มนุม เมื่อ สิงหาคม 18, 2021, 12:32:28 ก่อนเที่ยง
ถ้าชีวิตจริงง แฟนขอแบบนี้และยอมเรื่องแบบนี้ก้อไม่ต้องแต่งกันหรอก
อย่าคิดมากครับ อ่านเพื่อความบันเทิงครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องแต่ง 100% ครับ
ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ
::Thankyou::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: Thanee_samsung เมื่อ สิงหาคม 18, 2021, 01:06:43 ก่อนเที่ยง
ลงเมื่อไหร่ ผมตามไปซื้อแน่นอนครับท่าน
ขอบคุณครับที่ติดตาม จะพยายามลงให้เร็วๆครับ

pamaaeng

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: NTRSLAYER เมื่อ สิงหาคม 18, 2021, 02:31:28 ก่อนเที่ยง
เนื้อเรื่องชวนตามติดมากขอรับ ข้าน้อยจะขอตามไปอุดหนุนยาวๆเลย แต่ขอให้ภาค 1 ลุ้นยาวๆได้มั้ยขอรับ อยากหวิวท้องนานๆนนนนนนค้าป

::Hungry::  ::Hunger::  ::Shy::  ::WooWoo::
ขอบคุณมากครับที่ชอบ ::Thankyou::
จะพยายามทำให้คนอ่านปวดตับให้มากครับ.... ::HoHo::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: 1819 เมื่อ สิงหาคม 18, 2021, 02:44:56 ก่อนเที่ยง
แผนของพราวกับเจ ที่จะนอกใจแหงะ ประเภทแผนซ้อนแผนให่โนชเชื้อจาทใจ   คนรักกันปกติจะไม่ขอกันแบบนี้หรอก โนชกำลังตกเป็นเหยื่อการมีชู้ของพราวกับเจ  แบย สมยอม แต่จะเต็มใจไหม ยังไม่แน่ ที่ชัวร์ พราวไม่แค่ ที่รับปากไว้แน่      โนชโง่เกินกับคนรัก พราวใช้ส่องนี้สบโอกาส เลย   สุดท้ายเสียพราวโดนพราวขอมีผัวสองคน       พล็อตคงมาแบยนี้  แต่ แนวนี้ทีไรตับพังทุกที่  ผู้ชายโง่เกิน
โห...วิเคราะห์ลึกซึ้ง  ::Hmmm::
แต่เรื่องราวจะเป็นแบบไหน พราวและโนช จะลงเอยยังไง คงต้องดูกันต่อไปครับ ::ChuChu::
แต่ที่แน่ๆ ปวดตับแน่นอน... ::HoHo::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: err เมื่อ สิงหาคม 18, 2021, 05:58:22 ก่อนเที่ยง
กว่าจะได้แต่ง ตับโนชคงได้พังเพราะตามหึงนายเจนี้แหละ 
::HoHo::
อย่าว่าแต่โนชเลย ผมก็ใกล้พังละ
::HoHo::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: mr.tee1975 เมื่อ สิงหาคม 18, 2021, 09:23:24 ก่อนเที่ยง
อยากอ่านเป็นเล่มเลยครับ
ขอบคุณมากครับที่ชื่นชอบ
เรื่องนี้ยังไม่มีเป็นเล่มครับ เพราะผมยังแต่งไม่เสร็จครับ
แต่ผมลงไว้ web อ่านนิยายที่อื่นด้วย ซึ่งลงตอนเร็วกว่าที่นี่นิดหน่อยครับ
เดี๋ยวตอนต่อไปผมจะลง link ไว้ให้ครับ

37423

พราวนี่ ย่อมาจากแพรวพราวรึเปล่าน้อออ...

ลูกเล่นเยอะเหลือเกิน   ::GiveMe::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: 37423 เมื่อ สิงหาคม 18, 2021, 01:47:51 หลังเที่ยง
พราวนี่ ย่อมาจากแพรวพราวรึเปล่าน้อออ...

ลูกเล่นเยอะเหลือเกิน   ::GiveMe::
นั่นสิครับ  ::HoHo::
ขอบคุณมากครับที่สนใจอ่าน ::Thankyou::
ผมเองก็ติดตามผลงานท่าน NTR KING อยู่ครับ ::JubuJubu::

tantawanjames

โอ้ยพี่โนชเอ๋ยได้เสียเมียก็คราวนี้แหละ เจอแผนเด็ดพราวกับเจเข้าไป

bergkamp10

เริ่มติดนิยายเรื่องนี้แล้ว อิอิ

chanky2007

อาจคิดไปเอง หรือไม่ก็แพรวกับเจมีแผนกันมาก่อนแล้วหรือเปล่า

ไปได้หลายหน้ามาก รอลุ้นกันต่อครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: bergkamp10 เมื่อ สิงหาคม 18, 2021, 06:58:06 หลังเที่ยง
เริ่มติดนิยายเรื่องนี้แล้ว อิอิ
ขอบคุณมากครับที่ชอบ ::WooWoo:: ::Thankyou::
ผมจะพยายามให้คนอ่านปวดตับพอประมาณ ::HoHo::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: chanky2007 เมื่อ สิงหาคม 18, 2021, 09:10:17 หลังเที่ยง
อาจคิดไปเอง หรือไม่ก็แพรวกับเจมีแผนกันมาก่อนแล้วหรือเปล่า

ไปได้หลายหน้ามาก รอลุ้นกันต่อครับ

ขอบคุณครับ
เป็นไปได้หลายอย่างครับ ค่อยๆดูไปเรื่องราวอาจจะไม่ใช่อย่างที่เราคิดก็เป็นได้ครับ
ขอบคุณมากครับที่สนใจอ่าน ::Thankyou::