ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามรสนิยมการมีเพศสัมพันธ์ครับ

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), สิงหาคม 24, 2021, 02:23:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::  ขออนุญาตถามครับ?  ตอนมีเพศสัมพันธ์นี่   แต่ละท่านจะมาถึงก็โซ้ยกันเลยหรือว่าชอบให้คู่ร่วมเพศใช้ปากอมดูดที่ลึงค์กับอัณฑะแบบในหนังเอ๊กซ์กันประจำไหมครับ?  ของผมนี่ตอนหลังๆทุกครั้งที่เที่ยวกะหรี่จะต้องให้ทำทุกครั้งเลยครับแบบสดๆด้วยเพราะรู้เสียวอย่างมากยิ่งกว่าตอนกระเด้าจิมิด้วยซ้ำถ้าเจอคนทำเก่งๆ   แล้วแต่ละท่านนี่จะนิยมดูดนมกับเลียดูดจิมิกับเม็ดละมุดไหมครับ?  ของผมก็ต้องทำทุกครั้งเลยครับ ยิ่งเห็นผู้หญิงร้องครวญครางซี้ดซ้าดหน้าเหยเกยิ่งเกิดอารมณ์ครับ.

surinzata

ถ้ากับแฟนนี้ทำได้หมด ถ้าสาวรับงานไม่กล้าใช้ปากทำให้ครับ แต่ดันชอบโดนดูดจนแตกคาปาก555

อ้างจาก: surinzata เมื่อ สิงหาคม 24, 2021, 03:26:06 หลังเที่ยง
ถ้ากับแฟนนี้ทำได้หมด ถ้าสาวรับงานไม่กล้าใช้ปากทำให้ครับ แต่ดันชอบโดนดูดจนแตกคาปาก555
::Pull::  มีแฟนแล้วก็โชคดีไปครับ  ผมเป็นโสด  เลยต้องเที่ยวแต่กะหรี่  แต่ตอนทำก็ให้ฟอกสบู่จนสะอาด   แต่พอโควิดระบาดนี่เลยต้องงดเที่ยวครับ

DR.MAN

ของผมนี่แล้วแต่อารมณ์เลยท่าน  ถ้าเขาอยากดูด อยากอมให้  ก็ปล่อยให้เขาทำ   แต่ในแง่เลียจิมิ ผมก็ดูก่อนว่าตอนนั้นเครื่องของเขาติดยัง เยิ้มขนาดไหน  เพราะบางทีไม่ต้องเล้าโลม เขาแฉะแล้ว ก็เสียบเลย  แต่ถ้าเครื่องของเขายังไม่ติด ก็จะเล้าโลมเขาให้มีอารมณ์มากขึ้น ตอนมีอะไรกันจะได้ไม่ค่อยเจ็บ

พูดง่ายๆ ปล่อยไปตามอารมณ์เลยอ่ะครับ  ไม่ได้มานั่งกำหนดว่า ต้องดูดก่อน เลียก่อนเสียบไรงี้

vadazaa

ของผมสำคัญมากๆเลยคือ ต้องโม็คKuyเก่ง ไม่อิดออด เล่นท่าได้ แตกในได้ทุกรู แตกใส่หน้าต้องให้
ถ่ายวีดีโอต้องยอม 10ปีก่อนชอบYedแปลกๆ อยากลองYedสาวมหาลัยแบบทอมๆ พอได้จัดแค่นั้นแหละติดใจเลย

::Ahoo::  ของผมนี่ต้องดูดนมกับเลียหีครับ  ไม่งั้นจะไม่ค่อยเสียว  แต่ชอบดูดนมมากกว่า  โดยเฉพาะคนแก่ๆแต่นมยังใหญ่เต่งตึงน่าดูดนี่   ผมจะดูดแรงๆเสียงดังจ๊วบๆๆๆๆเหมือนในหนังเอ๊กซ์เลยครับ

::Cheeky::
     ที่ขาดไม่ได้ทุกครั้งตอนเที่ยวกะหรี่คือ  กะหรี่ต้องอมควยสดๆให้ครับ  ไม่งั้นก็ไม่เที่ยว   เพราะจะรู้สึกอุ่นๆเย็นๆ  แล้วเสียวอย่างบอกไม่ถูกทุกครั้งเลย