ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ปรางของผม ภาค 2 ตอนที่ 1

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 25, 2021, 11:40:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taimon

ยังไม่ได้อ่านจริงจังครับแต่ยาวมากกกก สงสัยต้องไปอ่านภาค1ก่อนถึงจะรู้เรื่องมั้งครับเนี่ย

chungaga.l-w

chungaga.l-w

ผมชื่อชุ้ง เอา พี่ปรางแบบเหมือนเรื่อง 365 day

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

อ่านแนวนี้ทีไรก้อยังงงตลอดเลย คือทำไมต้องยอมให้ทำขนาดนั้น

kaku1234

oddsk

ไพลินกับแม่พลอยน่าจะมาอยู่ร่วมฮาเร็มเดียวกับปราง

winnythepooh

พี่ปรางฝึกจนต้นเริ่มจะเก่งแล้ว ได้เวลาที่จะหสประสบการณ์กับสาวอื่นเพิ่มเติม

gootum4676

จะมีเมียเพิ่มซะอล้วเดี๋ยวก็มีย1 ก็มีน้ำโหหรอกคับ

Danai Tee

อยากให้เรื่องนี้ไม่ปวดตับมากไปนะครับ รู้สึกดีถ้ามันจะเป็นแค่อดีตของเธอ

tossapoln

สงสัยจะเลิกกับพี่ปรางมาได้ญาติอีกคนนึงแล้วซิ

Nuum123

ถ้าจะให้ต้นมีเมียเพิ่ม ต้นต้องเพิ่มสกิล ให้เบอะกว่านี้ โดยเฉพาะ str ไม่งั้นแย่แน่

จรัญ บุญชู

เป็นเรื่องที่ไม่น่าสงสัย...ว่าปรางโดนมาขนาดไหน...เครื่องเครายับเยินขนาดนั้น

jaojom

ไปถามอะไรพี่ปราง ถึงได้โกรธขนาดนั้น

nooneypink

dodoza2

โอ้วโดนรุมเป็นว่าเล่นต้องย้อนกลับไปหาอ่านเรื่องเก่าๆต่างๆและครับ