ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ปรางของผม ภาค 2 ตอนที่ 1

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 25, 2021, 11:40:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

doyza

I2ta3ta3

จุดเริ่มต้นของมหากาพย์พี่ปรางสินะ ดีใจที่ได้เหนผลงานท่านแอ็คอีกครั้งนะคับ

summersale

คิดไม่ออกเลยนะครับ ถ้าอดีตแฟนโชกโชนขนาดนี้

Melon

มีสาวใหม่มาอยากให้ต้นอัพสกิลๆให้ไวๆเลย อยากให้มีสาวมาพัวพันซักสี่ห้าคนเลย

moderndoc

::Hmmm::สุดยอดครับท่าน
แต่งได้น่าติดตาม
มีลุ้นตลอด

xxabxx

โอโห พี่ปรางนี่อดีตสุดจริง ว่าแต่รอชมฮาเร็มต้นครับ

Yuuya

ถ้ามีสาวคนใหม่มาอยากให้ตัวเอกได้มีโอกาสเปิดซิงบ้างนะครับ 5555
แล้วถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้มีตอนพิเศษของพี่ปรางเหมือนกันนะครับ โดยเริ่มจากตอนที่พี่ปรางเริ่มคบกันแฟนแล้วถูกเทรนมาเรื่อยๆจนถึงตอนเริ่มเนื้อเรื่องหลัก
ส่วนเพื่อนร่วมแก๊ง ผมขอเสนอประมาณนี้ ชื่อนัดเป็นหนุ่มweebร่างท่วมระยะแรกซึ่งตอนแรกก็ไม่ได้อยู่แก๊งนี้หรอก แต่เพราะว่าเป็นคนติดเพื่อนและมี่เพื่อนสนิทมาอยู่แก๊งนี้ เพื่อนว่าไงก็เอาด้วย โดยที่ตอนแรกโดนท้าให้สละซิงกับปรางเลยบ้าจี้เอาด้วย แต่หลังๆเริ่มติดใจเลยย้ายมาแก๊งนี้ถาวร แต่ก็ยังไม่หายweebอยู่ดี ส่วนตอนที่เคยขอยืมปรางต้องยืมมาแต่งชุดคอสเพลย์แล้วมีsexนะ 5555 ตัวละครนัวนี้เป็นตัวที่เต็มไปด้วยความย้อนแย้งจริงๆ 5555

boy2516

โดนเย็ดแบบรุมมานานแล้วจะทำใจไม่ไปอย่างโดนรุมได้อีกรึ

Tjnet

น้องปราบโดนจัดเต็มขาดนี้จะลืมลงได้หรอ

Agalos von Stresermann

คนที่6 ชื่อ ทัศ ชอบพาพี่ปรางไปสวิงรุมเย็ดสาวๆ ชอบ ยสตน. แบบ1หี2ควย
และชอบสัั่งให้พี่ปรางไปยั่วผู้ชายมาเย็ดส่วนพวกนี้ก็ถ่ายvdo เอาไปblack mail 

Kingmar

ยังไงผมก็ชอบให้เป็นชายหนึ่ง ส่วนหญิงกี่คนก็ได้ อิอิ

Sur9x

แต่คลิปวันแรกๆ ยังขนาดนี้ วันหลังๆ จะหนักแค่ไหนนะ

terapoong48

รับไพลินเข้าฮาเร็มครับ​  แต่อย่าพึ่งให้ไปฝึกกับแก๊งค์​นู้นนะ​ สงสารเด็ก

Phatsakorn Kamkom

น้องนิวน่าจะมมเซ้งกิจการต่อจากปรางเเน่เลย

สุชาติ กองกูล

ตามติดชีวิตที่กำลังเปลี่ยนแปลงเลย น่าสนใจมากๆ