ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ปรางของผม ภาค 2 ตอนที่ 1

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 25, 2021, 11:40:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patrict

สุดมากจรองโดนมาแบบนี้หมดสภาพก็ไม่แปล แต่ก็จุดติดง่ายดีนะครับ

Au Nanma

มีตัวละครใหม่ๆมาเพิ่มความเสียวอีกแล้ว

nsrichantamit

Komsan Tanunchai Olympus

น้องไพลินไม่เหลือเหมือนพี่ปรางค์แร่

Upheaval

พี่แรางผ่านมาเยอะจริงๆ อย่างนี้คงต้องเพิ่มเมียให้เยอะๆครับ

tontantc13

อดีตจะเป็นอย่างไรก็ชังมัน  แต่ได้เมียนเก่งแบบนี้ก็ดีนะ

Mr. Charin

แค่ชื่อปราง ก็จินตนาการว่าคือ เลดี้สาวแสนสวยแล้วครับ

Dandin

เบาๆลงหน่อยครับผมเริ่มสงสารปรางแล้ว

reuser

มีสมาชิกเข้าฮาเร็มเพิ่มแล้วสินะ

Nu metal

สงสาร ทำไมต้องโหดกับพี่ปรางด้วย  

jukjik

ไปเกินกว่าที่คิดเยอะเลย นึกสภาพไม่ออกเลยโดนขนาดนี้คงต้องพึ่งมีดหมอแล้ว

au2000

ปราง เก่งมากเลย โดนจัดหนักสอนสั่ง
มาดี

1819

Ss2.ep1.ยัง ดาร์คเถื่อนขนาดนี้ คงถูกใจสายซาดิส นะผมว่า   แรกๆ ก็ สงสารปราง แต่หลังเริ่มรู้สึก  เอ๊ะ  เทอโดนแบบนี้ เพราะฝืน หรือ เต็ทใจกันแน่   ทำไมสาวสวยดาวมหาลัยถึงโดนขนาดและเป็นได้ขนาดนี้  อยากอ่านในมุม ไซด์สตอรี่ ปรางเพื่อรับรู้ความคิดของเทอ   ส่วนต้น ไม่รู้ทำไมถึงรัยไว้ ถ้า ไม่จริงจังก็ok  แต่ เหมือนต้นรักปร่างจริงๆ แล้วทำใจได้เหรอ  รู้ว่าผ่านมาเยอะแต่จะแน่ใจว่าจะไม้มีใครอีกนแกจากต้น   หรือ ว่าต้นจะเปิดฮาเร็มเอาไพลินแทน ปรางเป็นได้แค่ ทางผ่านเพื้อฝึกฝน    ต้อนจบอยากให้ปรางกลับใจ แต่คงยาก  ติดsexแบบจิตจนเป็นนิสัยไปแล้ว 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

คนเหงา

โดนจัดจนหลงถอนตัวไม่ขึ้นขาดไม่ได้เลย