ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคน เอาเพื่อนเอาฝูง...ภาค 1

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 25, 2021, 01:43:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingmar

อยากอ่านต่อเลย อยากรู้ว่าตาลจะมาทำแผลให้อย่างเดียวหรือจะมาขย่มแบบมีสติ น่าจะมันส์กว่าเดิม

leopoldi

คิดถึงความสัมพันธ์แบบนี้ไม่ออกจริงๆ ว่าจะไปยังไงกับตัวของตาลต่อ จะรออ่านครับ

medsay

::Thankyou:: มาขอติดตามครับ 5556 เพื่อนพ้องท้องต้องชนกัน ถึงจะมันส์ดี

ziggy2

g9898

1819

ภาค2 ของตาลและกายต้องมาแล้วครับแบบนี้  อยากรู้ว่า ตาลจะคบกับกายต่อหรือ แค่FWB   
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

sunshine9

แต่งได้ดีมากครับ ครบทุกรส ทุกอารมณ์ ขอรอผลงานต่อๆไปนัรรับ

633sqd

30นี้ในครั้งเดียวหรือหลายครั้ง แฟนเก่านี้เพื่อนเยอะจังเลยนะ

wic

เป็นอีกเรื่อง แนวฮาเร็มที่ผมชอบเหมือนกัน ดีใจครับที่ได้กลับมาอ่านอีกรอบ

pm2015

chatjane4234

แฟนตาลนี้ยังไงนะ ถึงทำให้คนเรียบร้อยอย่างตาลกลายเป็นคนเซ็กส์จัดได้ขนาดนี้

Navee Wongsit

ballnakrab

เพื่อนกันดี่ล่ะดีครับ รู้จักนิสัยกันมาก่อน ถ้าใช่ก็พัฒนาความสัมพันธ์กันต่อ ::WowWow::

ปิติ จิตกะพงษ์

สิ่งที่ตาลผ่านมาคงมีแต่หนักหน่วงทั้งนั้นแน่ๆเลย